Hướng Dẫn Game - Cài võ lâm truyền kỳ 1 offline phiên bản mới đồ diệu dương | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng Dẫn Game Cài võ lâm truyền kỳ 1 offline phiên bản mới đồ diệu dương

mrkid007

Gà con
Đã chỉnh về 16bit nhưng vẫn không mở được Game.exe :( . Bác nào cứu với ạ. Muốn chơi lại con game tuổi thơ mà tới bước vào game thì... :(
Xem phần đính kèm 23274Xem phần đính kèm 23273

Mình cũng bị giống bác, tới bước chạy file game.exe thì không hiện ra game.
Bác fix đc chưa chỉ mình với

Update 1: Mình đã chạy đc game rồi, bác làm theo hướng dẫn trong đây :
Là do Window Defender nó chặn game.exe nên chạy ko đc, chỉ cần add DEP này là bypass đc nó

Sửa lần cuối:

kidz shock

Búa Gỗ Đôi

Cảm ơn bác thớt. mùa dịch dã có cái game nho nhỏ chơi cũng hay {big_smile} Bác có hướng dẫn làm mu online thời mu hà nội mu fpt không ạ?!

Sửa lần cuối:

trumvl

Gà con
Mỗi lần mình bật túi đồ lên là bị văng game, có ai giúp mình được không ạ?

Cám ơn thớt! bài viết chi tiết dễ hiểu! mong thớt làm update luôn phiên bản mới nhất hiện nay của vl thu phí thì quá ok luôn

miketrang

Gà con
Không nhận được lệnh bài GM! Mình muốn anh em trong quán nét PK với nhau thì cả nhà nhỉ? Có bạn nào rành hướng dẫn cho mình với

kesfaw

Gà con
Server offline chức năng phong phú hơn nhiều ae có thể tải trên Võ lâm quán Offline ở