Hướng Dẫn Game - Cài đặt server võ lâm 2 offline thuongeopi | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng Dẫn Game Cài đặt server võ lâm 2 offline thuongeopi

davidjoker

Gà con
Cảm ơn bạn nhé! nhờ bạn giúp với, khi mình cài xong rồi nhấp đúp vào so2game để chạy nó báo lỗi Can't find setting file config.ini là sao ạ?
Có thể do phần mềm diệt virus chặn truy cập file. Tắt phần mềm diệt virus và khởi động lại máy tính rồi vào lại.

vipgale01

Gà con
Xin chỉ giáo, có ai bị lỗi này giống mình không vào client so2game là chỉ thấy màn hình đen thôi không thấy gì cả, âm thanh và các nút đều có nhưng màn hình đen không thấy gì cả. Có ai fix được lỗi này không chỉ mình với cảm ơn, Mình dùng Win 10, giờ đang tải về chơi lại nhớ quá khứ, cảm ơn trước nha.

Tôi đã biết tải và chơi rồi nhưng vẫn quyết tâm tạo nick diễn đàn để like bài hướng dẫn của bác, quá là chi tiết, quá là có tâm luôn.

glb3699

Gà con
发布者辛苦了,感谢你的贡献,我是一名来自中国的爱好者,同样也是一名资深的JX2玩家,一直期待的JX2服务端终于见到了,非常感谢!{EMO_018}{EMO_018}{EMO_018}

lqthanh85bl

Rìu Vàng
google drive đã đầy và tài khoản bị khóa nên link die nhé mọi người close topic