Hỏi/ Thắc mắc - Cài đặt phần mềm VoiceMode bị báo lỗi? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cài đặt phần mềm VoiceMode bị báo lỗi?

ducnam2812

Gà con
Mình tải về bản rack ở địa chỉ:
Đến phần cài đặt nó báo lỗi :
Download failed: an error occurred in the secure channel support
Check your conection and click "retry" to try downloading the files again, or click "cancer" to teminate setup
(do file ảnh lớn hơn so với quy định nên mình ko up được)
Nhờ các pro vào giúp mình fixed lỗi này ạ

Hamano Kaito

Moderator
Ko tải được netframework nên nó báo lỗi bạn. Thử kiểm tra xem coi có bị block trong file hotst ko ? Tường lửa của Win có chặn gì ko?
Mạng của bạn xài có bị giới hạn gì ko?

ducnam2812

Gà con
Ko tải được netframework nên nó báo lỗi bạn. Thử kiểm tra xem coi có bị block trong file hotst ko ? Tường lửa của Win có chặn gì ko?
Mạng của bạn xài có bị giới hạn gì ko?
Mình xài KIS, tường lửa của win đang cài mặc định theo kis. Còn về host mình ko biết xem ntn, mod chỉ giúp với ạ.

Hamano Kaito

Moderator
Mình xài KIS, tường lửa của win đang cài mặc định theo kis. Còn về host mình ko biết xem ntn, mod chỉ giúp với ạ.

Mình ko xài KIS nên ko biết chỉ bạn thế nào đây ! Bạn thử tắt Anti đi rồi cài lại xem
Hosts thì nó nằm ở | "C:\Windows\System32\drivers\etc\hosts" đây <== dùng đại trình xem văn bản nào đó mở ra xem coi có domain hay IP nào nằm trong đó ko
Firewall của Win chắc ko còn bật do bạn xài KIS rồi nhưng Firewall của KIS thì như đã nói ở trên. {bad_smelly}