Nhờ tư vấn - Cài đặt driver intel r 82945g express chipset family for Windows 10? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Cài đặt driver intel r 82945g express chipset family for Windows 10?

AquaVN

Gà con
Cho mình hỏi intel r 82945g express chipset family có cài trên win 10 đc k, mình install bằng mọi cách nhưng nó vẫn ra driver basic ạ, ai có cách gì k vì mình use win 10 lite :3

secpol

Rìu Chiến Bạc
Cho mình hỏi intel r 82945g express chipset family có cài trên win 10 đc k, mình install bằng mọi cách nhưng nó vẫn ra driver basic ạ, ai có cách gì k vì mình use win 10 lite :3
Bạn nên dùng bản windows đầy đủ đừng nên dùng bản lite. Bạn có có thể tham khảo các bản win mà mình build cho máy này. Link trong phần profile cá nhân.

AquaVN

Gà con
Bạn nên dùng bản windows đầy đủ đừng nên dùng bản lite. Bạn có có thể tham khảo các bản win mà mình build cho máy này. Link trong phần profile cá nhân.
vì mình lúc khởi động win default từ usb thì nó báo cài driver, không cho next nên chịu, còn bản bạn build là có thể install được driver graphics intel r 82945g express chipset family à bạn

secpol

Rìu Chiến Bạc
vì mình lúc khởi động win default từ usb thì nó báo cài driver, không cho next nên chịu, còn bản bạn build là có thể install được driver graphics intel r 82945g express chipset family à bạn
Thử đi bạn. Cái driver đó cũng lâu đời rồi. Theo mình thì máy này nếu cài win10 thì nên chọn bản LTSC. Cài xong check update để windows nó cài driver. Check xong mà vẫn không không nhận thì bạn có thể sử dụng bản driver snappy để scan.

AquaVN

Gà con
Thử đi bạn. Cái driver đó cũng lâu đời rồi. Theo mình thì máy này nếu cài win10 thì nên chọn bản LTSC. Cài xong check update để windows nó cài driver. Check xong mà vẫn không không nhận thì bạn có thể sử dụng bản driver snappy để scan.
vì mình đang hơi thiếu $ nên xài tạm cái cũ, dù sao cũng thanks for all UwU,mà thực ra căn bản là mún chơi minecraft for win10 nên mới cần loại đó :L