Hướng dẫn - Cách tạo Google Team Drive miễn phí | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Cách tạo Google Team Drive miễn phí

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
Cảm ơn hai cháu, giờ tới bước share cho public thì bác không biết làm sao, giao diện bên bác bị hạn chế, không chỉnh sửa được, hai cháu xem mấy cái hình bác gửi ở cmt phía trên nhé.
cháu vừa test lại thì đúng là team drive của trường này k share công khai được đâu ạ. Trường khác CÓ :D

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Cảm ơn hai cháu, giờ tới bước share cho public thì bác không biết làm sao, giao diện bên bác bị hạn chế, không chỉnh sửa được, hai cháu xem mấy cái hình bác gửi ở cmt phía trên nhé.
Hình như share pulic người chủ tạo ra google driver team này họ chỉ thêm mình vào bộ nhớ dùng chung và cho mình làm chủ phần của riêng mình thôi và tắt chế độ shrare pulic rồi hay sao ấy bác, nãy cháu cũng tìm mãi mà không thấy bác ạ.

nk2klove

Búa Gỗ Đôi
cho m hỏi cái này tạo từ gsuite business, nó die thì mình cũng die phải ko ạ

nk2klove

Búa Gỗ Đôi
Hình như share pulic người chủ tạo ra google driver team này họ chỉ thêm mình vào bộ nhớ dùng chung và cho mình làm chủ phần của riêng mình thôi và tắt chế độ shrare pulic rồi hay sao ấy bác, nãy cháu cũng tìm mãi mà không thấy bác ạ.
em add thử 2 cái đều share public đc mà bác?

nk2klove

Búa Gỗ Đôi

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
file đây ạ.

Bên tôi không có, hồi sáng tôi cũng làm từ link của @dongle905, tôi tạo thêm tên nhóm, có phải vì vậy mà lỗi không bạn?

hungnth

Rìu Vàng Đôi

nk2klove

Búa Gỗ Đôi
Bên tôi không có, hồi sáng tôi cũng làm từ link của @dongle905, tôi tạo thêm tên nhóm, có phải vì vậy mà lỗi không bạn?
dạ, em cũng k rõ, bài post có 4 link, em tạo đc 2 cái, cả 2 đều shre public đc. bác thử bấm vào dòng Restricted khi share xem có hiện ra tùy chọn ko ạ

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
em add thử 2 cái đều share public đc mà bác?
Mình thử cách ở hàng dưới cùng mình mở ra tìm không thấy chỗ share public đâu hết đó bạn, lay hoay nãy giờ cũng không thấy mục đó nằm chỗ nào .

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Sửa lần cuối:

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
Tôi đã làm lại với link cuối cùng từ #1, giờ có kết quả khác rồi bạn, cảm ơn bạn @nk2klove nhé:

Cháu @philongphongvan thử lại xem sao cháu ơi.
trường khác có đó bác. Sáng ngày cháu quên k báo. cháu dky mấy trường cơ. chủ yếu là xem cho vui chứ cháu k có lưu gì nhiều.