Hỏi/ Thắc mắc - Cách tải firmware cho aruba 225? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cách tải firmware cho aruba 225?

LeTony

Búa Gỗ Đôi
các bác cho e hỏi sao e đăng nhập vào rồi mà lúc tải cái firmware cho aruba 225 mà nó cứ báo lỗi này là sao ạ
tiện thể các bác cho e hỏi làm sao để tạo đc cái tài khoản dùng để tải firmware ạ (tài khoản ở trên là e đc người khác cho mà tải ko đc)

newflex

Búa Gỗ
Gọi cho bên bán hàng họ cài lại cho. Cài bằng consonle đó bạn. :^ bên mình trước anh bên support có copy file này về máy tính của mình, do ko có nhu cầu sử dụng nên mình xóa rồi.

LeTony

Búa Gỗ Đôi
Gọi cho bên bán hàng họ cài lại cho. Cài bằng consonle đó bạn. :^ bên mình trước anh bên support có copy file này về máy tính của mình, do ko có nhu cầu sử dụng nên mình xóa rồi.
ko cần consonle đâu bác, mình tải về up bằng web luôn cũng đc