Hướng dẫn  Cách sử dụng in-app các app iOS

dongle905
1582634629628-png.9385

Chào các bạn, lại là mình đây. Trước đây, mình có share cho các bạn tài khoản IOS tại topic này, thiếu khá là nhiều app, và mình cũng có gợi ý mua Quantumult để sử dụng in-app các app trên IOS. Mình đã inbox cho bạn chủ sever và được sự đồng ý của bác ấy, mình tạo topic này để thông báo cũng như hướng dẫn các bạn.

Trước tiên, chúng ta hãy gửi lời cảm ơn tới các bác đã ủng hộ donate, mua app và tài khoản phục vụ các bạn
@ghost_tuyen
@memoriesforgotten
@PVMHIEN
@thtung51
@iuminhtriit
@naroto
@ovinguyen
@crisss
và đặt biệt bạn chủ sever: Huỳnh Dương Kha

Các app nổi bật hỗ trợ: Elsa, Adguard, Boom Music, Busuu, Calm, Drops, Memrise, Nhạc của tui, Picsart, Viva Video, VSCO X, Quickshot | Videoleap | Pixaloop | Photofox,...

Bắt đầu thôi. Những gì chúng ta cần là: Tài khoản IOS và hướng dẫn sử dụng.
Tài khoản IOS: To view the content, you need to Sign In or Register. ( dành riêng cho VN-Z không share ra ngoài ).
Hướng dẫn sử dụng: To view the content, you need to Sign In or Register. Vui lòng thực hiện đúng 100 %, sai một vài bước có thể bị lock IP và không sử dụng cách này được nữa.

Lưu ý khi sử dụng app:
+ Khi tắt app mà bật wifi thì sẽ mất in - app <=> Tắt app mà tắt luôn wifi thì sử dụng bình thường.

Chúc các bác thành công.

Các bác vào web của mình xem tầm 5 phút để mình có mặt trên google nha. Cám ơn các bạn.
https://itlvd.com

Sửa lần cuối:
Trả lời

dongle905

Moderator
Thành viên BQT
Cảm ơn cháu, 5 phút trên web của cháu không vấn đề gì, bác sẽ cố gắng vào thăm thường xuyên nhà của cháu nhe. Nhân tiện bác cũng mới Kick hoạt lại Eset với key mới nhất của cháu thành công rồi.
Cháu cảm ơn bác nhiều. Khi nào bác không kích hoạt được nữa. Bác nói với cháu nhé.