Cách reset dùng thử KIS? | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cách reset dùng thử KIS?

Bác cho cái mật khẩu
Trong Video là phiên bản 3.1.0.29 nhưng đường Link bạn cho để Download thì lại là 3.1.0.24 và cũng không chi sài chùa được. Bạn làm ơn cho Link Download bản 3.1.0.29 như trong Video với. Cảm ơn Bạn rất nhiều./.

moitoe

Búa Gỗ
Trong Video là phiên bản 3.1.0.29 nhưng đường Link bạn cho để Download thì lại là 3.1.0.24 và cũng không chi sài chùa được. Bạn làm ơn cho Link Download bản 3.1.0.29 như trong Video với. Cảm ơn Bạn rất nhiều./.
Đã có KRT_CLUB_3.1.0.29_ATB_Beta_4.4_TS có thể reset kích hoạt dùng thử 30 ngày KIS 2019 rồi các thánh ơi. Cá nhân mình thấy KIS 2019 dùng nhẹ máy, còn Kaspersky Total Security 2019 tương đối nặng. Tuy nhiên chưa có phiên bản tiếng Việt mà vẫn là tiếng Nga

Đã có KRT_CLUB_3.1.0.29_ATB_Beta_4.4_TS có thể reset kích hoạt dùng thử 30 ngày KIS 2019 rồi các thánh ơi. Cá nhân mình thấy KIS 2019 dùng nhẹ máy, còn Kaspersky Total Security 2019 tương đối nặng. Tuy nhiên chưa có phiên bản tiếng Việt mà vẫn là tiếng Nga
Bạn đã có KRT_CLUB_3.1.0.29_ATB_Beta_4.4_TS chưa? Nếu có rồi thì Bạn Up lên cho mọi người dùng với. Cảm ơn Bạn rất nhiều./.

Bạn thử dụng bản KRT_CLUB_2.1.2.69Fix này nha

No quote

Hiện tại KRT_CLUB đã có phiên bản KRT_CLUB_3.1.0.24 Tuy nhiên nó không còn miễn phí nữa mà chỉ thành viên trả phí mới được sài tools.

raymondle

Búa Gỗ Đôi
Sao mình dùng bản KRTCLUB3.1.0.29 mà vẫn không Reset Trial bản KIS 19.0.0.1088a vậy các bạn {ah}

moitoe

Búa Gỗ
Sao mình dùng bản KRTCLUB3.1.0.29 mà vẫn không Reset Trial bản KIS 19.0.0.1088a vậy các bạn {ah}
Mình dùng bản này reset được 2-3 lần. Bây giờ nó cũng lặn luôn rồi. Chạy với quyền admin cũng không thấy sủi tăm nữa
Bạn vào thử địa chỉ này:
https://translate.google.com/translate?hl=vi&sl=ru&u=http://kis2016.mybb.ru/viewtopic.php?id=2&prev=search
xem có tải về được không. Kéo xuống cuối trang có phiên bản KRTCLUB3.1.0.29_V2 cả tiếng Anh nữa

Sửa lần cuối: