Cách reset dùng thử KIS? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cách reset dùng thử KIS?

htuankhoi

Búa Gỗ
Xin bác Ctrl+S chỉ cho cháu cách sao lưu key kis 2019, cháu vừa kích hoạt key kis 2019 được 248 ngày do bác Blu sea chia sẽ

huankths

Búa Gỗ Đôi
Bạn tải bản fix ở đây này thử xem. mình test mấy lần rồi vẫn ok

https://vn-z.vn/threads/cach-reset-dung-thu-kis.10193/#post-91800
pass để giải nén file zip này là gì thế mọi người ơi

Sneaky

Búa Gỗ Đôi
Mình đã active lại thành công bằng KRT_CLUB_2.0.0.35_ATB_Beta_3! Xin cảm ơn!

TRUNGPROPT

Gà con
Tài khoản bị khóa
Bác
Bạn kiểm tra hộp thư vn-zoom nha. Mình gởi key bạn dùng
Bác "Ctrl+S" cho mình xin key được ko? Mình hì hục mấy ngày mà không giải quyết được vì của mình đã hết hạn dùng thử ! Nếu có thể gửi cho mình xin vào địa chỉ [email protected]. Cám ơn bác trước

moitoe

Búa Gỗ
C
Bạn thử dụng bản KRT_CLUB_2.1.2.69Fix này nha

No quote

Hiện tại KRT_CLUB đã có phiên bản KRT_CLUB_3.1.0.24 Tuy nhiên nó không còn miễn phí nữa mà chỉ thành viên trả phí mới được sài tools.
Công nhận cái câu lạc bộ đó giỏi và thoáng nhưng bây giờ tôi không thích bởi vì bây giờ họ bắt phải trả phí mà dân VN quen sài chùa. Mà nếu bỏ tiền thì thà mua key chính hãng tội gì phải dùng tool. Hicccc