Hướng dẫn và Thảo luận - Cách lấy link download trên VNZoom | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Cách lấy link download trên VNZoom

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
gần như toàn bộ link download trên vnzoom chỉ cần bạn nhấn like 1 cái thì sẽ hiện, nếu không hiện thì f5 là sẽ hiện.
nếu vẫn không hiện, đó là bạn chưa đủ rank

sangnh2019

Rìu Sắt Đôi
Chỉ cần tích cực đóng góp, bình luận cho diễn đàn sôi động là bạn có thể lấy được link tải thôi mà. Chúc bạn sớm hoàn thành nhiệm vụ

lequyet

Rìu Sắt Đôi
Một số link mã hóa sang mã hex. Bạn chuyển từ hex sang text để lấy link.
Thắc mắc là chổ lấy link mã hóa đó Bạn. Chưa biết cách lấy link kiểu này nên chưa down được.
Mong Bạn giúp đỡ hướng dẫn cách lấy link down bằng mã hóa.
Cám ơn Bạn rất nhiều !

lequyet

Rìu Sắt Đôi
bài post phần mềm nào cũng có link > chọn link tải là được thôi mà bạn.
Mình chưa hiểu cách lấy link tải. Toàn là mã hóa không hà, mong Bạn hướng dẫn cách lấy link đã mã hóa. Cám ơn rất nhiều !

nnafly

Búa Đá
bạn search google "hex to text" là ra các trang giải mã hex, bạn vào trang bất kì, copy mã hex từ link tải trong diễn đàn, dán vào các trang đó và ấn nút giải mã, bạn sẽ có link tải trực tiếp

puppyacc

Gà con
Cái Hex đúng là một sáng kiến hay

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình chưa hiểu cách lấy link tải. Toàn là mã hóa không hà, mong Bạn hướng dẫn cách lấy link đã mã hóa. Cám ơn rất nhiều !
Khi người post link mã hóa thì sẽ kèm theo 1 link để vào link đó giải mã

hiepbee

Gà con
mình cũng thử like và ấn f5 nhưng ko lên, rank nào thì down đc nhỉ?
tham gia từ 10 năm rồi, nhưng đổi tên miền lại phải cày từ đầu , mệt quá