Giveaway - Cách kích hoạt bản quyền NOTION PRO MIỄN PHÍ với $1000 credit | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Cách kích hoạt bản quyền NOTION PRO MIỄN PHÍ với $1000 credit

vinhtrinh4481

Búa Đá
Hôm nay thấy anh em chia sẻ tut này , không biết có anh em nào làm được chưa ?

SỐ LƯỢNG CÓ HẠN Cách kích hoạt bản quyền NOTION PRO MIỄN PHÍ với $1000 credit

Truy cập vào Notion, đăng nhập tài khoản của bạn.
Vào Setting & Member
Vào Plans hoặc Billing / Upgrade to Pro (Mình chọn Personal Pro vì chỉ xài 1 mình), hoặc vào Upgrade ngay dưới phần Billing (Chọn $5 plan). Chọn monthly billing, next, update billing và bạn nhập code vào. nhập mã coupon STARTUP1000P665
(Chỗ Apply $15 credit thì bỏ stick đi nhé.)

Nhập thông tin thanh toán của bạn hoặc một số mã :

(Chỗ Apply $15 credit thì bỏ stick đi nhé.)
Bấm thanh toán như bình thường, thẻ ko bị trừ đồng nào mà tài khoản Notion được cộng thêm $1000 Credit
Chọn nâng cấp lên team sau đó nhập : HAPPYHOUR
Lụm thêm $250 Credit

242822940_10158668194173651_6113516898944626509_n.jpg_nc_cat109ccb1-5_nc_sid825194_nc_ohcADlkOqriLNUAX9D1DX__nc_htscontent.fhan2-3.jpg

vinhtrinh4481

Búa Đá
các bác add personal plan 4$/tháng rồi trong lúc charge tiền add cái coupon STARTUP1000P665 vào sẽ thành 0$ và +thêm 9 trăm mấy $ cho mấy bác vào credit, sau đó chọn upgrade lên team plan 8$/tháng r nhập HAPPYHOUR vào sau đó các bác chọn down gói xuống personal plan thì các bác sẽ có dư ảnh dưới.
Chú sy cái này chỉ là credit để dùng trả tiền dịch vụ cho notion. Không phải để rút về mua sắp gì đâu. Ai dùng notion sẽ thấy cái này hữu ích. Không dùng thì tìm hiểu r dùng. Free 30 năm plan pro thì xài thoi.

nhatnhi

Gà con
Bạn ơi mình đã lỡ upgrade trước mà chưa áp mã rồi thì có cách nào dùng được credit như bạn hướng dẫn không ạ?
Mình chọn "Have a coupon code?" mà cũng không có chỗ nhập mã.

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Khi mình bấm vào I have a coupon thì không được nha bạn.

Và khi bấm vào chữ Have a coupon code? thì ra link báo close rùi :(

Sửa lần cuối:

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Có group Notion xác nhận là chương trình close rồi :(

Sửa lần cuối:

Coriolano

Rìu Sắt Đôi
Theo mình hiểu thì nếu tài khoản mới tạo nó ko cho add coupon hay sao á, mình vào thử không được:)

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
norton mỗi lần mở máy nó không chiếm quyền, nó cũng k gây nặng. nhưng nó lại khởi động khá chậm.
thậm chí là ssd & cpu xịn, tài nguyên thì còn bao la

anhtuanpham87

Rìu Bạc
mấy ông có làm startup hay có cái gì đó cần hãy apply. Cái Startup Program này họ làm gắt lắm từ trước tới giờ, mới mở ra cho dễ dễ tí thì lại vậy. Tham làm gì khi bản free họ đã quá đầy đủ rồi :))) 1 năm trước Notion Free giới hạn 1000 blocks còn khổ hơn.