Hỏi/ Thắc mắc - Cách fix lỗi 5 phút của TeamViewer trên linux? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cách fix lỗi 5 phút của TeamViewer trên linux?

nguyenhoainam

Rìu Bạc
chào các bác, chuyện là mới hôm trước em có cài ubuntu 18.4 vì nhu cầu công việc nên em phải thường xuyên sử dụng đến teamviewer. mà khi sử dụng thì em toàn bị out sau khi đủ 5 phút ạ. hôm nay em muốn hỏi liệu có cách nào để fix cái đó k ạ. nếu có thì xin hãy cho em hướng dẫn ạ. em cảm ơn

Mtdev

Junior Moderator
bạn nên chuyển qua dùng công cụ thay thế như anydesk hoặc google chrome remote desktop, dùng sẽ thoải mái hơn còn muốn dùng teamview thì 1 bạn phải Cr@ck 2 là mua thôi :) Cr@ck mình có nhưng trên win còn linux chắc hóng các bác còn lại (mình có dùng linux nhưng mà dùng google chrome remote là ok rồi)

nguyenhoainam

Rìu Bạc
bạn nên chuyển qua dùng công cụ thay thế như anydesk hoặc google chrome remote desktop, dùng sẽ thoải mái hơn còn muốn dùng teamview thì 1 bạn phải Cr@ck 2 là mua thôi :) Cr@ck mình có nhưng trên win còn linux chắc hóng các bác còn lại (mình có dùng linux nhưng mà dùng google chrome remote là ok rồi)
em cảm ơn anh ạ