Nhờ tư vấn - Cách đưa web lên được Google Search | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Cách đưa web lên được Google Search

cuongphan1909

Búa Gỗ
Chào mọi người, mình mới tạo xong một trang web bằng Google Site, cũng là lần đầu làm web.
Mình đang cần web này khi người ta tìm trên Google là thấy, thì nhờ mọi người cách để đưa nó lên bằng cách đơn giản nhất ạ.
P/s: mình có tìm nhiều cách như upload sitemap lên Google console nhưng cứ bị lỗi.

mrdaohai

Búa Gỗ
bạn phải SEO hoặc viết bài thì sau 1 thời gian google sẽ index các bài viết của bạn . Khi người dùng search từ khoá có đến nội dung website của bạn thì website của bạn sẽ được hiển thị trên google.

haiphongrv

Rìu Sắt
nếu cần hỗ trợ cơ bản về google site thì có thể inbox mình

vanlinh89

Gà con
nếu làm web bằng blogspot của google thì phải in đậm các từ khóa cần seo trong mỗi bài viết rồi chèn link của từ khóa đó về website muốn seo. Ví dụ từ ví dụ in đậm nè
Cứ như vậy kiên trì là lên, nhanh thì bỏ tiền ra chạy google ads thì luôn ở top nha :v

tiengdonhoarira

Búa Gỗ
trong header của trang html đưa đầy đủ thông tin của trang (tag, title, ....) , để bot của google tìm đc trang web

DatFG2020

Gà con
cac cty SEO web chào mình 3 4k $, mình tự học SEO sau 6 tháng web mình nó tự lên top#1 google luôn :3 chăm chỉ là thường xuyên viết bài tối ưu cụm từ key word là dc :3