Hỏi/ Thắc mắc - Cách download phim trên web, không bắt được link | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cách download phim trên web, không bắt được link

me free

Búa Gỗ
Số là định tải phim về máy để xem lúc không có internet, lựa một hồi thì ưng bản của web này nhưng dùng idm hay coccoc thì cũng không bắt được link để tải. Ae nào có cách gì tải được không?
thanks! những người đã xem bài.

dangkitui

Búa Đá
Mình nghĩ IDM nó bắt được link là 2 cái video quảng cáo đầu tiên ấy, không thấy được link film đâu. Bạn down thử là biết hà.
Còn vụ tìm url thật của film thì ngày xưa mình có chơi trò dùng URL Snooper để thực hiện việc url Sniffer. Bạn google các từ khóa này nhe.

secpol

Rìu Chiến Bạc
Mình có tải thử thì thấy IDM vẫn bắt được link và tải về được file .ts. Play file vẫn chạy ok nhưng khi tua thì bị giật. Còn có cách tải được file .mp4 về thì play và tua ok.

me free

Búa Gỗ
Mình có tải thử thì thấy IDM vẫn bắt được link và tải về được file .ts. Play file vẫn chạy ok nhưng khi tua thì bị giật. Còn có cách tải được file .mp4 về thì play và tua ok.
bạn dùng IDM bản mấy zậy?...của mình ko bắt link dc phim...nếu tải dc file .ts cũng ok

me free

Búa Gỗ
Link tải IDM:

Mã:
https://drive.google.com/file/d/1k7pcjNe08-GNHn5g9e08sConjMmstchy/view?usp=share_link

Pass: manhpc.com
thanks bạn...mình hiểu rồi...thì ra ko play phim thì còn bắt dc link .ts nếu play thì ko bắt dc link nữa{big_smile}

Trong Le

Rìu Vàng
Số là định tải phim về máy để xem lúc không có internet, lựa một hồi thì ưng bản của web này nhưng dùng idm hay coccoc thì cũng không bắt được link để tải. Ae nào có cách gì tải được không?
thanks! những người đã xem bài.
mình bắt link tải tập 1 được mà.

M E N

Búa Đá
down dễ mà bạn. dùng Firefox cài addon Video DownloadHelper. vào trang đó down dc mp4 luôn.
ko dùng Firefox thì tải Firefox portable ở Portableappz về mà dùng tạm.

Tom Ngok

Gà con
trang này dùng hls stream để phát video
Tìm hlsurl m3u8 như thế này:
Mã:
https://bitvtom1000.xyz/hls/v2/e4d8b8dc1669dacc4c909284305ecd60/playlist.m3u8
Dùng yt-dlp hoặc các tool hls download với link trên
Test thử thì dùng yt-dlp download file m3u8 của site này không vấn đề gì
xin cách hướng dẫn tìm link với bạn, có nhiều web chỉ cho tài vài Mb xong bị chặn luôn, mặc dù cốc cốc bắt được link tải