Cách đá Pes 2020 Mobile online với bạn bè? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cách đá Pes 2020 Mobile online với bạn bè?

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Các bác cho em hỏi. Máy em Samsung S8+ chạy Android 9, đá Pes là phải fake VPN để vào, em dùng NordVPN thì không đá online được, phải tắt Nord đi thì mới đá online được. Nhưng tắt đi thì chỉ đá online với người lạ thôi, chứ đá với bạn bè là nó báo lỗi ngay. Các bác có cách nào để đá online với bạn bè không chỉ cho em với. Em xin cảm ơn

mrJaden

Rìu Bạc
Bạn dùng app Warp+ nhé. Nếu là HĐH IOS thì trên apple store trong ô tìm kiếm bạn gõ từ khóa " 1.1.1.1 Faster Internet " là ra nhé. Tương tự như trên google play bạn cũng làm như vậy.
Để Get dung lượng dùng Free bạn vào No quote để xem hưỡng dẫn chi tiết.
mình cũng có biết đến 1.1.1.1 app nhưng chưa hiểu rõ lắm, tưởng nó là thay DNS thôi, còn các app bị giới hạn quốc gia thì phải dùng VPN chứ nhỉ?

likeifyoulike

Rìu Vàng
Tên đầy đủ trên store của app là "1.1.1.1 Faster Internet" - thường được người dùng gọi tắt là "1.1.1.1" Bản thân nó cũng là một app VPN đó bạn, khi ở bản dùng Free "1.1.1.1" thì nó chỉ có chức năng như là DNS, còn nâng cấp không giới hạn tốc độ $4.99/month thì nó là VPN. Lúc đó phiên bản nâng cấp sẽ thành "1.1.1.1 with WARP+". Mình nghĩ app này còn mới (có lẽ vẫn nhiều người chưa biết đến app này hoặc muốn mở rộng thị trường) nên đang chạy chương trình "Share to get 1GB" và cố tình để người dùng Bug lỗi CODE như ở
Nói chung nhiều người hám lợi nhờ việc dùng chùa free VPN này? Các bạn có nghĩ thông tin người dùng sẽ được bán cho bên thứ 3? với chiêu trò là bị hacker tấn công làm rò rỉ thông ?

likeifyoulike

Rìu Vàng
mình cũng có biết đến 1.1.1.1 app nhưng chưa hiểu rõ lắm, tưởng nó là thay DNS thôi, còn các app bị giới hạn quốc gia thì phải dùng VPN chứ nhỉ?
mình vừa TEST thử thấy OK bạn nhé. đá pes mobile 2020 online được nhé, nhưng hình như trên apple store người dùng VN không có phải đổi thông tin người dùng qua Us mới tải về được

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
mình vừa TEST thử thấy OK bạn nhé. đá pes mobile 2020 online được nhé, nhưng hình như trên apple store người dùng VN không có phải đổi thông tin người dùng qua Us mới tải về được
Mình thử app này rồi và không đá được online bác ơi

mrJaden

Rìu Bạc
Tên đầy đủ trên store của app là "1.1.1.1 Faster Internet" - thường được người dùng gọi tắt là "1.1.1.1" Bản thân nó cũng là một app VPN đó bạn, khi ở bản dùng Free "1.1.1.1" thì nó chỉ có chức năng như là DNS, còn nâng cấp không giới hạn tốc độ $4.99/month thì nó là VPN. Lúc đó phiên bản nâng cấp sẽ thành "1.1.1.1 with WARP+". Mình nghĩ app này còn mới (có lẽ vẫn nhiều người chưa biết đến app này hoặc muốn mở rộng thị trường) nên đang chạy chương trình "Share to get 1GB" và cố tình để người dùng Bug lỗi CODE như ở No quote
Nói chung nhiều người hám lợi nhờ việc dùng chùa free VPN này? Các bạn có nghĩ thông tin người dùng sẽ được bán cho bên thứ 3? với chiêu trò là bị hacker tấn công làm rò rỉ thông ?
cũng có thể chứ bác nhỉ? ko ai cho k ai cái gì mà