Hỏi/ Thắc mắc - Cách cài lại phần mềm để dùng thử 30 ngày tiếp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cách cài lại phần mềm để dùng thử 30 ngày tiếp

hotrung

Gà con
em có cài phần mềm Hatchembroidery của Wilcom ban đầu nó cho dùng thử 30 ngày nhưng lúc trước em chỉ cài nó ít dùng mà bây giờ cần dùng thì thấy hạn dùng thử sắp hết nên em dùng mail tạm thời để đăng ký tài khoản mới.
Link official software: https://hatchembroidery.com/
Trước khi em đăng ký lại em cũng xóa bỏ phần mềm bằng phần mềm iobit unsintall và xóa giấy phép ở Registry.
Sau đó em cài lại mà khi cài đặt thành công đăng nhập vào tài khoản khác thì nó báo " có bản dùng thử đa kích hoạt trên máy tính này"
Em thử xóa bỏ nhiều lần nhưng không giải quyết được vấn đề.
Phần mềm này có giá hơi cao mà em mới bắt đầu cần nên ko có tiền để mua nó.
Có cao nhân nào gặp tình trạng này có thể chỉ/cho em biết cách nào để xóa bỏ triệt nó và đăng ký lại không?{bye}

malemkhoang

Rìu Chiến
Phương án của tôi là dùng máy ảo, cài windows chạy song song với máy thực. Cài máy ảo xong, bạn chỉ cần tạo bản sao của ổ cứng ảo, rồi thoải mái cài đặt các phần mềm chạy thử.

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Dùng run as date là 1 cách kéo dài dùng thử

Hamano Kaito

Moderator
Mình thử cài và xóa thư mục này thì báo lỗi giấy phép | C:\ProgramData\SafeNet Sentinel\Sentinel LDK
Bạn thử xóa sạch lại kèm theo thư mục đó luôn thử xem.
Nói thật là soft này nó cài để lại thư viện trong registry lẫn file tạo linh tinh phải nói là rất nhiều.
--
Hoặc bạn dùng máy ảo như #2 nói đấy. Nó tiện lắm

hotrung

Gà con
Mình thử cài và xóa thư mục này thì báo lỗi giấy phép | C:\ProgramData\SafeNet Sentinel\Sentinel LDK
Bạn thử xóa sạch lại kèm theo thư mục đó luôn thử xem.
Nói thật là soft này nó cài để lại thư viện trong registry lẫn file tạo linh tinh phải nói là rất nhiều.
--
Hoặc bạn dùng máy ảo như #2 nói đấy. Nó tiện lắm
thank bạn để mình thử