Hỏi/ Thắc mắc - Cách cài BIOS gốc của RX580 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cách cài BIOS gốc của RX580

bqdat

Gà con
Chào các bạn!
Mình mới mua được con trâu RX 580 Nitro+ 4GB mà xem thông số có vẻ là không phải bios gốc(Trong ảnh mô tả). Các bạn cho hỏi giờ Bios gốc tải ở đâu để cài lại(Bạn nào nhiệt tình thì cho mình cái link thì càng tốt ạ).
Có bài hướng dẫn chi tiết nào hướng dẫn cài lại bios thì các bác cho bạn xin tham khảo với.
Em chưa làm lần nào nên cần phải kỹ lượng chút
Cảm ơn các bạn đã đọc bài

Đây là hình mô tả con VGA này ( Mình không biết tên chính xác)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Chào các bạn!
Mình mới mua được con trâu RX 580 Nitro+ 4GB mà xem thông số có vẻ là không phải bios gốc(Trong ảnh mô tả). Các bạn cho hỏi giờ Bios gốc tải ở đâu để cài lại(Bạn nào nhiệt tình thì cho mình cái link thì càng tốt ạ).
Có bài hướng dẫn chi tiết nào hướng dẫn cài lại bios thì các bác cho bạn xin tham khảo với.
Em chưa làm lần nào nên cần phải kỹ lượng chút
Cảm ơn các bạn đã đọc bài

Đây là hình mô tả con VGA này ( Mình không biết tên chính xác)

Ngắn gọn là bạn tham gia vào nhóm này:

Sau đó đăng bài. Auto trong vòng 15 phút sẽ xong nhé.

bqdat

Gà con

No quote
Bác ơi, đây là link tải bios gốc của card bác cần (bác chịu khó tìm mẫu của bác). Còn bài chi tiết thì chắc là bác tham khảo bài này. Nếu bác cần gì thêm cứ comment và chúc bác thành công!
Cảm ơn hai bạn. Để mình nghiêm cứu có gì hỏi mong 2 bạn giúp đỡ!

xài ko thấy lỗi thì để xài đi bạn. Còn muốn update thì nên biết nó update cái gì, fix cái gì, có cần ko. Nhiều lúc update ko cần thiết.

hoanggiangsc

Gà con

No quote
Nó bắt like và ccm mới cho coi link :(