Thảo luận - Các vấn đề chung của Windows và Kích hoạt Windows/Office | Page 29 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Các vấn đề chung của Windows và Kích hoạt Windows/Office

phnghia811

Búa Gỗ
Cho mình hỏi mình cài xong bản Office 2021 pro plus retail, Visio 2021 retail, Project 2021 retail rồi. Bản Visio và project 2021 đã kích hoạt bằng key retail rồi còn Bản Office 2021 Proplus retail thì do key hiếm nên mình định mua bản quyền Microsoft 365 personal 1 năm thì có kích hoạt được bản office 2021 pro plus retail mình vừa cài ko hay phải kích hoạt đúng key retail 2021 mới được?

End love

Búa Đá
Cho mình hỏi mình cài xong bản Office 2021 pro plus retail, Visio 2021 retail, Project 2021 retail rồi. Bản Visio và project 2021 đã kích hoạt bằng key retail rồi còn Bản Office 2021 Proplus retail thì do key hiếm nên mình định mua bản quyền Microsoft 365 personal 1 năm thì có kích hoạt được bản office 2021 pro plus retail mình vừa cài ko hay phải kích hoạt đúng key retail 2021 mới được?
Không kích hoạt 2021 được. bạn tạm dùng 365 khi nào có key retail 2021 mới còn lượt kích hoạt thì kích hoạt 2021. còn office 365 là bản riêng. có bản 365 thì bản 2021 không dùng. Gỡ tài khoản office 365 thì dùng 2021 nếu đã kích hoạt được
nếu cần 2021 retail bạn vào đây xin giúp

Sửa lần cuối:

phnghia811

Búa Gỗ
Không kích hoạt 2021 được. bạn tạm dùng 365 khi nào có key retail 2021 mới còn lượt kích hoạt thì kích hoạt 2021. còn office 365 là bản riêng. có bản 365 thì bản 2021 không dùng. Gỡ tài khoản office 365 thì dùng 2021 nếu đã kích hoạt được
Cho mình hỏi Topic trợ giúp kích hoạt qua teamviewer trên là kích hoạt bản quyền như kiểu mình tìm được key Visio rồi get CID hay sử dụng phần mềm để Cr@ck ạ!

phnghia811

Búa Gỗ
Xin cám ơn ạ!

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Cho hỏi key Windows 7 All Volume Editions Volume:CSVLK có kích hoạt được Windows 10 như key Windows 7 All Volume Editions Volume:MAK không ạ? Trước giờ em chỉ nghĩ rằng key bản nào kích bản đó thôi à.

Long G

Rìu Sắt
em cài win 10 bị lỗi win 10 installation has failed, không biết fixx thế nào ạ, em cảm ơn ạ

Artursan

Gà con
Cài đặt cùng một phiên bản của các hệ thống trên đầu như nó là bây giờ, sau đó cố gắng cài đặt phiên bản 10 lần nữa.

quyquy97

Gà con
Cho mình hỏi, mình cài VisioPro2019 nhưng khi cài xong lại hiển thị Visio 2016 thì khăc phục như thế nào ạ

---Đã khắc phục---

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
cái bản IoT Enterprise LTSC lành tính ghê các bác ạ,lần đầu tiên em cài bản này,xong cài Office 2021 nhập key cũ của bản Win 10 Enterprise đang dùng là active được luôn.
Không có gì liên quan đến IoT cả, tất cả các bản Win dù Win 7 đến Win 11 đều có thể kích hoạt bằng key Retail 2021 cũ mà bạn nói.
Những thông tin cơ bản này cần được phổ cập nhiều hơn để thành viên được biết...!

NamNT

Búa Đá
Không có gì liên quan đến IoT cả, tất cả các bản Win dù Win 7 đến Win 11 đều có thể kích hoạt bằng key Retail 2021 cũ mà bạn nói.
Những thông tin cơ bản này cần được phổ cập nhiều hơn để thành viên được biết...!
em cứ nghĩ là phải cùng phiên bản win thì khi cài mới active được bình thường.
do đây là lần đầu tiên em cài bản lstc2021,trước đó chỉ đến 2019..