Thảo luận - Các vấn đề chung của Windows và Kích hoạt Windows/Office | Page 28 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Các vấn đề chung của Windows và Kích hoạt Windows/Office

End love

Búa Đá
Các anh chị cho em hỏi chút. Khi mình check key MAK, key online trên các trang web như kichhoat24h, khoatoantin thì có bị mất lượt kích hoạt ko ạ? Với key by phone thì sao ạ, như em vừa đọc thấy anh chị nói key by phone sẽ có 10 lượt nếu mình check key trên web nhiều lần liệu có làm key bị die ko ạ? Em cảm ơn các anh chị nhiều ạ.
mình từng check thử key mak thì thấy mất lượt ( check xong check lại sẽ mất 1 lượt). key by phone thì ko thấy mất vì phải get cid nên ko mất.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
mình từng check thử key mak thì thấy mất lượt ( check xong check lại sẽ mất 1 lượt). key by phone thì ko thấy mất vì phải get cid nên ko mất.
Key retail onl check mới bị mất lượt, về 008 thì ko mất, còn key vl thì onl hay get web đều ko mất bạn ơi .

End love

Búa Đá
Key retail onl check mới bị mất lượt, về 008 thì ko mất, còn key vl thì onl hay get web đều ko mất bạn ơi .
e thử key mak rồi. check xong check lại mất 1 lượt. check liên tục thì ko mất. check liên tục khoảng 1 phút thì mất lượt.

Sửa lần cuối:

Nguyen Trang

Rìu Chiến
bạn check lại key xem phải key pro plus ko
Đúng key ProPlus lỗi 0xc004c008 rồi bạn.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
e thử key mak rồi. check xong check lại mất 1 lượt. check liên tục thì ko mất. check liên tục khoảng 1 phút thì mất lượt.
Key của a ngày nào mà ko check đâu, để ý rồi ko mất 1 lượt nào, nếu e dùng tool của 24h check mà bật chế độ check fake thì nó mới mất

Lang Thang

Rìu Chiến
Xin lỗi nha bạn, mình up ảnh lên đây qua OneDrive nên nó bắt bạn đăng nhập tài khoản của mình, bạn tạm trả lời câu hỏi của mình, mình điền key ProPlus 2013 trên trang setup.office.com nhưng nó chỉ nhận Professional 2013 bạn ạ.
Bác chịu khó sưu tầm key Office quá. Coi chừng nhiều quá anh MS giận lại khóa luôn tài khoản đó. Bác phải sưu tầm key Office 2016 add vào tài khoản MSnhư bác @@sec0 hay @dinhchungcm ...ý. (hình như chỉ có O16 mới có loại này). Còn mấy key thường thì cũng chả tác dụng gì. Khi key chết thì cài lại máy cũng phải dùng bakup thôi. Trừ key bỏ tiền túi ra mua.
PS: Vui vẻ đầu tuần thôi. 😁😁😁

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Bác chịu khó sưu tầm key Office quá. Coi chừng nhiều quá anh MS giận lại khóa luôn tài khoản đó. Bác phải sưu tầm key Office 2016 add vào tài khoản MSnhư bác @@sec0 hay @dinhchungcm ...ý. (hình như chỉ có O16 mới có loại này). Còn mấy key thường thì cũng chả tác dụng gì. Khi key chết thì cài lại máy cũng phải dùng bakup thôi.
Key bind như bác ấy cũng chỉ có 16 và 19 thôi bác.

End love

Búa Đá
Bác chịu khó sưu tầm key Office quá. Coi chừng nhiều quá anh MS giận lại khóa luôn tài khoản đó. Bác phải sưu tầm key Office 2016 add vào tài khoản MSnhư bác @@sec0 hay @dinhchungcm ...ý. (hình như chỉ có O16 mới có loại này). Còn mấy key thường thì cũng chả tác dụng gì. Khi key chết thì cài lại máy cũng phải dùng bakup thôi. Trừ key bỏ tiền túi ra mua.
trên trang setup.office.com mình hay dùng để nhập các key office tương ứng để tải bản cài đặt. mấy tháng trước nhập nhiều key nó lưu từng bản bây giờ nhập key chỉ lưu được 1 bản sau cùng chắc không bị khóa acc đâu b.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
e mới check lại thì đúng là ko mất lượt key mak. đợt trước chắc đang check có người khác cũng add key nên mất lượt a 😷
đúng rồi e, key public nên nó vậy, e check key private của e ko mất lượt nào đâu với key Mak kể cả onl hay về get web, key RT thì chỉ mất khi còn onl thôi :)