Nhờ tư vấn - Các bạn giúp mình gỡ bỏ Oracle VM Virtual Box với? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Các bạn giúp mình gỡ bỏ Oracle VM Virtual Box với?

vanhoangquy

Búa Đá
Hôm trước mình vọc vạch cài Droid4X sau đó gỡ ra, nhưng kiểm tra lại thì thấy vẫn còn Oracle VM Virtual Box ko tài nào xóa được, đã dùng cả Revo Unistaler Pro mà cứ báo gỡ thành công lần sau lại thấy xuất hiện. Bạn nào đã gặp trường hợp này chỉ mình với. Cảm ơn các bạn

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Tools của bạn gửi tốt lắm, scan sau khi giải nén không thấy gì, vấn đề ở đây là bạn chủ topic đã uninstall trước đó rồi, bây giờ muốn đi tìm các files còn sót lại của nó. Nếu bạn chủ topic muốn thử tools ở trên thì chỉ có cách cài lại Virtualbox, sau đó dùng tools này clean xem có hết hoàn toàn hay không?

Hình minh hoạ bên máy tôi, sau khi đã remove Oracle VM Virtualbox, tìm thử với Utool thì có kết quả sau:

6993

Sửa lần cuối:

caniquyvnz

Rìu Bạc
nếu còn thấy tên phần mềm đó hay file liên quan tới phần mềm đó bạn sài thử thằng >> iobit portable{confident}
ứng dụng này có chức năng/ browe... tìm tới file cứng đầu ở nơi bạn tìm thấy trên hard disk drive/ rồi bấm gở
mình sài soft này thấy ok lắm ,bạn có thể thử ( nếu thấy mấy file còn sót lại mà không gở hay xóa được) .good luck {EMO_006}