Reviews - Các Bác nhìn có thể nhận ra ngay nó là thiết bị gì không ??? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Reviews Các Bác nhìn có thể nhận ra ngay nó là thiết bị gì không ???

thuuong1309

Rìu Sắt
Chào anh em trên diễn đàn.
Lâu Lâu em có vài thiết bị mới cho anh em reviews chơi chơi và mở mang kiến thức (cho những anh em chưa biết) {bye}{byebye}{bye}
Các bác lớn tuổi nhìn là biết ngay, còn anh em nào chưa biết nó là gì xin để lại ý kiến em xem thế nào nha. Và thương hiệu của thiết bị này rất là quen với các anh em 8x,9x nhưng chưa chắc là các anh em biết là "em nó" mò qua tới tận lĩnh vực này.....Xin các bác phán xem em nó là thiết bị gì và có chức năng ra sao và tên thương hiệu.
P/S: Thiết bị này chúng ta sẽ không mua được ngoài thị trường và thương hiệu này khiến mấy bác phải bật ngửa ra sau {lmao}
Chuyên mục nhìn hình đoán tên bắt đầu:

Đã tới giờ bật mí thương hiệu của em nó {big_smile}

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
dạ lại càng sai hơn ạ
Đâu có dễ ăn của ngoại...:p

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bác gợi ý chút coi, này dân sự hay quân sự nào?

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
bst mini như này chưa gặp luôn, chỉ thấy toàn mấy cột to đùng vật vã trên nóc nhà thôi
chỗ mình trước có 1 đài angten taxi, nó nhiễu dt liên tục luôn, sau nó dời đi nên bình thường lại, chứ cao điểm tối là k liên lạc với mình dc

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
tôi xin đoán ô chữ này là "Yamaha"
tôi định nói thế nhưng ông cho kết quả cmnr.
thật ra thì từ khi bán thân cho tàu khựa, Nokia đã bỏ hẳn mảng đt luôn & hoàn toàn không có ý định trở lại. chỉ tập trung vào công nghệ & thiết bị viễn thông.
CEO Nokia hẳn là lgbt, bị củ khoai mới lạ của Billgate cưa đổ, nói lời đường mật vào tai, kêu sao cũng gật đầu lia lịa

Sửa lần cuối: