Hỏi/ Thắc mắc - Các app về chứng khoán trên mobie | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Các app về chứng khoán trên mobie

tqthinh

Gà con
Mỗi cty chứng khoán sẽ có app riêng để liên kết tài khoản và chơi nhé. Ví dụ như MBS mình đang dùng có hỗ trợ mở tài khoản thông qua app MBBbank của ngân hàng nè. Còn kiến thức thì bạn có thể lên trang chủ của HSC, cophieu68 mục tài liệu, trên youtube của hsc cũng có dạy á

LeTrungDuc

Búa Gỗ
Fireant, 1 trong các công cụ phân tích
Ngoài ra đăng ký tk của Cty chứng khoán nào thì có app của công ty đó.
Chuẩn bị sẵn 100tr, đưa vào quỹ đầu tư có tính rủi ro cao đi, vì tay mơ dính vô có khi đi hết 100tr là thường
ui..sao mà đầu tư nhiều thế...mình thấy nhiều người chơi hằng tháng 1-2 tr tùy nhu cầu đầu tư mua từng loại cổ phiếu khác nhau mà

LeTrungDuc

Búa Gỗ
Mỗi cty chứng khoán sẽ có app riêng để liên kết tài khoản và chơi nhé. Ví dụ như MBS mình đang dùng có hỗ trợ mở tài khoản thông qua app MBBbank của ngân hàng nè. Còn kiến thức thì bạn có thể lên trang chủ của HSC, cophieu68 mục tài liệu, trên youtube của hsc cũng có dạy á
cảm ơn bác nhiều nhé ^^

mrJaden

Rìu Bạc
lên telegram hóng ae ạ, thấy các mềm premium show ăn có ngày quả vài trăm Biden {bad_smelly}

Matt48

Búa Gỗ Đôi
ui..sao mà đầu tư nhiều thế...mình thấy nhiều người chơi hằng tháng 1-2 tr tùy nhu cầu đầu tư mua từng loại cổ phiếu khác nhau mà
Ngày xưa thì 1-2tr chắc được, chứ giờ 1-2tr chơi chán lắm anh. Giờ 1 lô là 100 cổ phiếu, anh mua 1 lô cổ phiếu thị giá 10k là hết 1tr rồi, mua xong rồi anh chỉ còn ngồi nhìn bảng điện thôi, mà không lẽ anh mua có 1 lô. Mua tèo tèo 1 lần 1 lô thì được, tầm tầm cũng 3-4 lần.
Với lại, với vốn tầm 1-2tr, hầu như môi giới cty chứng khoán sẽ kêu anh mở thêm hợp đồng vay (margin), theo em thì anh mới không nên ký hợp đồng này. Lý do thì anh đầu tư vài năm sẽ hiểu. :))

tqthinh

Gà con
lên telegram hóng ae ạ, thấy các mềm premium show ăn có ngày quả vài trăm Biden {bad_smelly}
Toàn bot trả lệnh soạn sẵn thôi bác ạ. Cả hình chụp thanh toán cũng fake nốt, ngồi soi tí là lòi ra. Đầu tư với bọn đấy tiền thì không mà chỉ giỏi lùa những ai ham không làm mà vẫn đòi có ăn đấy

mrJaden

Rìu Bạc
Toàn bot trả lệnh soạn sẵn thôi bác ạ. Cả hình chụp thanh toán cũng fake nốt, ngồi soi tí là lòi ra. Đầu tư với bọn đấy tiền thì không mà chỉ giỏi lùa những ai ham không làm mà vẫn đòi có ăn đấy
bác có hóng gr Lucy phương thảo k? có vẻ nhiều fan lắm {bad_smelly}

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Fireant là hay nhất rồi. Cập nhật từ các nguồn báo khác, có tự viết nhưng rất ít. Không như 24hmoney, cứ tạo nick là viết như loài báo @@