Nhờ tư vấn - Các anh/chị cho em nhận xét về hosting bên keyweb với ạ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Các anh/chị cho em nhận xét về hosting bên keyweb với ạ?

Cam Giang

Búa Gỗ
Em đang định mua hosting bên Keyweb vì thấy bên đó host giá rẻ. Em tham khảo thấy có nhiều gói lắm mà gói rẻ nhất chỉ có 35.000đ/ tháng, xem xong mà e giật cả mình. Em hiện đang kinh doanh hàng online, định mua gói host 105.000đ/ tháng. Giá cả như vậy đắt hay rẻ ạ. Với anh chị nào mua host ở đó rồi cho em vài nhận xét nha. Em cảm ơn ạ.

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Quan trọng là uy tín nữa.
Như mấy trang tên miền chẳng hạn.
Có trang giao bán tên miền com giá 50K. Tuy nhiên phí gia hạn 350K
Có trang tên miền com giá 270K nhưng phí gia hạn cũng là 270K.
Bạn nên xem xét kỹ trước khi mua.

Cam Giang

Búa Gỗ
Quan trọng là uy tín nữa.
Như mấy trang tên miền chẳng hạn.
Có trang giao bán tên miền com giá 50K. Tuy nhiên phí gia hạn 350K
Có trang tên miền com giá 270K nhưng phí gia hạn cũng là 270K.
Bạn nên xem xét kỹ trước khi mua.
Vâng, em cảm ơn ạ

VuDam

Gà con
Công nhận host bên Keyweb rẻ thật, hôm nọ e mới thuê host bên đó xong

Chi Tu

Gà con
cũng cùng câu hỏi nhưng mình định làm website

ve que cu

Gà con
bên keyweb có nhiều gói mà. Đấy là họ chia ra như vậy để phù hợp với từng đối tượng sử dụng

Cam Giang

Búa Gỗ
bên keyweb có nhiều gói mà. Đấy là họ chia ra như vậy để phù hợp với từng đối tượng sử dụng
yeh, em cũng thấy cái đó hay, em làm online nên mới chọn gói 105 nghìn đồng như bên đó họ gợi ý đấy