Hướng dẫn - [C#] Làm việc với Gridview và CustomGridLookUpEdit Devexpress trong ứng dụng thực tế | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn [C#] Làm việc với Gridview và CustomGridLookUpEdit Devexpress trong ứng dụng thực tế

tuanneo

Gà con
Xin chào các bạn bài này mình sẽ hướng dẫn các bạn cách làm việc với Gridview và CustomGridLookUpEdit Devexpress
Việc kết hợp 2 control này sẽ giúp các bạn tối ưu được rất nhiều thứ, tăng tính chuyên nghiệp trong ứng dụng của bạn.
Trong link Video đính kèm mình có cả project cho các bạn tải về để lấy CustomGridLookUpEdit nhé

Chúc các bạn 1 ngày vui vẻ :)

MrChef

No longer available on earth
Mình thì lại nghĩ làm bằng ListView thì nó mới thực sự là đỉnh cao và chuyên nghiệp {nosebleed}

tuanneo

Gà con
Mình thì lại nghĩ làm bằng ListView thì nó mới thực sự là đỉnh cao và chuyên nghiệp {nosebleed}
Ứng dụng bây giờ rất ít các công ty còn làm việc với Component của Micro hỗ trợ nên việc sử dụng Component của Dev trong bài viết của mình sẽ tăng thẩm mĩ và hiệu quả hơn chứ ^^.