ByteScout BarCode Generator Business v5.1.5.1082 Full/Portable - v6.1.1.1115 Portable - Tạo các loại mã vạch nhanh chóng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

ByteScout BarCode Generator Business v5.1.5.1082 Full/Portable - v6.1.1.1115 Portable - Tạo các loại mã vạch nhanh chóng

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bytescout BarCode Generator có thể tạo và xuất mã vạch (Barcode) thành hình ảnh (EMF, PNG, JPG, TIFF, GIF). Hỗ trợ hầu hết tất cả các loại mã vạch 1D và 2D có sẵn: Codabar, Mã 39, Xen kẽ 2 trên 5, Mã 93, Mã 128, EAN-13, EAN-8, JAN-13, Bookland, UPC-A, UPC-E, Postnet, PDF417, Rút gọn PDF417, DataMatrix, Mã QR, MaxiCode, mã vạch GS1 và nhiều hơn nữa.

Các tùy chọn và bố cục đơn giản của ByteScout BarCode Generator
  • Từ khung bên trái, nơi hiển thị tất cả các loại mã vạch có sẵn, bạn có thể chọn loại mã bạn muốn tạo. Sau đó, bạn cần chỉ định một giá trị và chỉ với một cú nhấp chuột sẽ tạo mã mà bạn có thể xem trước ở phía dưới cùng của cửa sổ.
  • ByteScout BarCode Generator cung cấp cho bạn khả năng tùy chỉnh mã của bạn nhiều hơn. Bạn có thể chỉ định văn bản bổ sung được hiển thị bên trên hoặc bên dưới mã, thêm tổng kiểm tra và thậm chí bạn có thể chọn giá trị của mã sẽ được hiển thị hay không.
  • Một tính năng khác mà tiện ích cung cấp cho bạn là hỗ trợ điều chỉnh kích thước của mã vạch và lề của nó. Bạn có thể chọn giữa pixel, milimet hoặc inch và chỉ định kích thước mong muốn. Ngoài ra, ByteScout BarCode Generator cho phép bạn xoay hình ảnh mã của mình.
  • Công cụ cho phép bạn thay đổi giao diện của mã vạch, bằng cách sửa đổi màu nền và màu nền trước, phông chữ của chú thích cũng như kết xuất văn bản khác nhau và chế độ làm mịn.
  • Khi kết thúc dự án, bạn có thể lưu mã vạch dưới dạng tệp PNG, JPEG, TIFF, BMP hoặc GIF.
Download ByteScout BarCode Generator Business v5.1.5.1082 Full/Portable - v6.1.1.1115 Portable - Tạo các loại mã vạch nhanh chóng

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

v5.1.5.1082 Full/Portable

v6.1.1.1115 Portable

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

tienthanhpt

Búa Gỗ Đôi
Link bị die rồi bạn ơi !!!! v6.1.1.1115 Portable này bị die link bạn!