Boom 3D v.1.6.0 - Tăng cường âm thanh chuyên nghiệp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Boom 3D v.1.6.0 - Tăng cường âm thanh chuyên nghiệp

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Chúng ta đang sống trong một thế giới mà thế giới ảo ngày càng trở nên thực tế và lôi cuốn hơn, tuy nhiên hầu hết chúng ta chỉ nghĩ đến hình ảnh khi nghe thấy từ "3D". Tất nhiên, những người làm việc trong lĩnh vực này đều biết rằng trải nghiệm thực sự sâu sắc chỉ có thể đạt được khi tất cả các giác quan bị đánh lừa khi nghĩ rằng mọi thứ họ cảm nhận đều bao quanh họ. Âm thanh cũng vậy, và các hiệu ứng âm thanh 3D thực sự nhập vai khó có thể đạt được nếu không có sự trợ giúp của các chương trình của bên thứ ba, chẳng hạn như Boom 3D.

Bạn có thể sử dụng các hiệu ứng âm thanh sống động để thưởng thức phiên nghe nhạc thông thường của mình, vì vậy một công cụ được thiết kế cho một tác vụ đơn giản như vậy sẽ có giao diện người dùng đơn giản và các điều khiển dễ sử dụng. Nguyên tắc này cũng áp dụng cho Boom 3D, vì lần đầu tiên mở ứng dụng sẽ nhắc một hướng dẫn nhỏ về tất cả các nút và mặt số làm gì, mặc dù, với giao diện đơn giản như vậy, đây có thể là hướng dẫn ngắn nhất mà bạn từng trải nghiệm.

Boom 3D sử dụng công nghệ âm thanh vòm 3D đang chờ cấp bằng sáng chế độc đáo, cho phép nó bơm nhiều năng lượng và tính chân thực hơn vào âm thanh được xuất ra, từ đó thể hiện âm thanh chất lượng rạp chiếu phim trên hầu hết mọi bộ tai nghe, dù rẻ hay không. Giống như bất kỳ soundboard điển hình nào, bạn có một vài nút xoay và nút bấm mà bạn có thể xoay để xem âm thanh của mình bị ảnh hưởng như thế nào, nhưng bạn cũng có thể sử dụng bộ cân bằng và cài đặt trước thủ công mang lại cho bạn sức mạnh để định hình âm thanh trong tầm tay.

Mặc dù Boom 3D có thể không phải là một cấp độ chuyên nghiệp, nhưng thực tế là nó mang lại chất lượng âm thanh tốt và hiệu ứng âm thanh vòm trung thực với một vài mặt số, cài đặt và yêu cầu kiến thức như vậy khiến nó trở thành thứ bắt buộc phải có đối với người dùng thông thường đang tìm kiếm sự bùng nổ trong chất lượng âm thanh của h.

TÍNH NĂNG
Âm thanh vòm đáng kinh ngạc
Bộ cân bằng và cài đặt trước nâng cao

Homepage
OS
: Windows 8 / 8.1 / 10 (x64)
Language: ML / ENG
Medicine: Cr@ck
Size: 43,58 MB.

setup:https://d3l8qviayb6xr0.cloudfront.net/Boom3Dwin/webstore/Boom3D.msi

Cr@ck :

Sửa lần cuối:

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
cuối cùng cũng tìm ra.
đúng là gần chết.
phải vào profile của mod ngồi xem danh sách bài post, đỏ hết cả mắt luôn ấy.
nhớ là có thấy bài này mà không nhớ tên mới chết

Hamano Kaito

Moderator
Quả bom 3 đê này chỉ chạy được trên Win 10 thôi bạn ơi ! {rofl}{rofl}
Chả có lỗi lác gì ở đây hết. Vì máy bạn Win 7 nên ko cài được thôi, ngay cả Win 8 cũng ko cài được. Only Win 10 mới cài được

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Quả bom 3 đê này chỉ chạy được trên Win 10 thôi bạn ơi ! {rofl}{rofl}
Chả có lỗi lác gì ở đây hết. Vì máy bạn Win 7 nên ko cài được thôi, ngay cả Win 8 cũng ko cài được. Only Win 10 mới cài được

{too_sad}
lão mod có nói đâu, làm em cài directx, .NET, kiểm tra phân quyền Temp folder các kiểu

Hamano Kaito

Moderator
{too_sad}
lão mod có nói đâu, làm em cài directx, .NET, kiểm tra phân quyền Temp folder các kiểu
Nó dùng thư viện chỉ Win 10 mới có. Cho nên báo lỗi như vậy đấy
Đáng lý chủ Topic nên xem kỹ trước khi post bài nhỉ !? Quả boom 3 đê này xài tạm ổn, xài DFX đi Win 10 cần gì Quả Boom {rofl}{rofl}

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
{byebye} vâng, em vừa qua FXSound rồi à.
oh shit.......quả Perfection Patch có soundtrack làm em high quá.
anh em nào có file audio của nó không, share em làm nhạc chuông iphone nào

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
=))) em chơi hẳn nó thành nhạc đa âm 3D, đang dùng audition

tại mình cài rồi nên mình dùng được mình thấy hay nên ,thì mình chỉ share cho anh em thôi có biết đâu nó chỉ cho xài win 10 thôi chứ sorry anh em nhé

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
haizz thằng này chạy trên Win 11 không ổn định tý nào mod ạ.
từ lúc cài xong cứ shutdown máy mà xài thì không sao, mà reset máy 1 cái thì mở nó không lên nữa

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
haizz thằng này chạy trên Win 11 không ổn định tý nào mod ạ.
từ lúc cài xong cứ shutdown máy mà xài thì không sao, mà reset máy 1 cái thì mở nó không lên nữa

bác cái thằng boom này chỉ cho win 10 thôi chưa có cho support win 11 đó bác 😁😁😁

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
bác cái thằng boom này chỉ cho win 10 thôi chưa có cho support win 11 đó bác 😁😁😁
:confused: 96.69% soft ở W10 em cài lên W11 đều thơm ngon hết rồi (trừ Adobe phải cài ver mới nhất). thử thằng này thì tạch, buồn 69 giây luôn, biết vậy không restart máy