Bộ truyện 7 viên ngọc rồng (Dragon Ball) Vip Full chap | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bộ truyện 7 viên ngọc rồng (Dragon Ball) Vip Full chap

có bác nào có bộ này đọc xuôi mà hình ảnh đẹp ko up lên cho mn ôn lại tuổi thơ {EMO_023}
Có đây:
68747470733A2F2F6D6567612E6E7A2F66696C652F635145446E49415A23326E53686178726A5F554541523759705A594577546A7956554242316A654954715A3657375F596C587773

Sửa lần cuối:
hii, nội dung ẩn hqa mình ko để ý, mà mã này là sao b ơi, mình ko rành {biggrin}
Trên diễn đàn có bài hướng dẫn cách chuyển đổi giữa mã HEX và link: https://vn-z.vn/threads/cach-chuyen...-chia-se-tai-nguyen-trong-box-phan-mem.14860/
Cá nhân mình thì thích dùng Notepad++ (vì có cài sẵn). Mở Notepad++, mở file trắng, paste đoạn mã HEX vào, quét chọn nó, vào Plugins > Converter > HEX to ASCII, mã HEX sẽ chuyển thành link.
Bởi vì quy định của diễn đàn, không được chia sẻ link trực tiếp mà phải dùng các tab ẩn, yêu cầu react hoặc comment, hoặc phải dùng mã HEX nên mình làm như vậy, không phải mình cố ý làm khó bạn đâu.
Ngoài ra, theo mình thấy thì các bạn vào diễn đàn, nên đi xem qua một lượt các quy định và hướng dẫn của diễn đàn, tránh "chết vì thiếu hiểu biết".

Sửa lần cuối:

Duy Tu

Búa Gỗ Đôi
Trên diễn đàn có bài hướng dẫn cách chuyển đổi giữa mã HEX và link: https://vn-z.vn/threads/cach-chuyen...-chia-se-tai-nguyen-trong-box-phan-mem.14860/
Cá nhân mình thì thích dùng Notepad++ (vì có cài sẵn). Mở Notepad++, mở file trắng, paste đoạn mã HEX vào, quét chọn nó, vào Plugins > Converter > HEX to ASCII, mã HEX sẽ chuyển thành link.
Bởi vì quy định của diễn đàn, không được chia sẻ link trực tiếp mà phải dùng các tab ẩn, yêu cầu react hoặc comment, hoặc phải dùng mã HEX nên mình làm như vậy, không phải mình cố ý làm khó bạn đâu.
Ngoài ra, theo mình thấy thì các bạn vào diễn đàn, nên đi xem qua một lượt các quy định và hướng dẫn của diễn đàn, tránh "chết vì thiếu hiểu biết".
ra vậy, thank b

vantruyen27

Gà con
Cài hết phần mềm rồi mà vẫn không xem được