Bộ sưu tập nhạc Lossless (Link google drive) | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bộ sưu tập nhạc Lossless (Link google drive)

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
Quá hay Thớt ơi , 6 sao luôn .
Có anh em nào có key hoặc file Cr@ck app này không: DRmare Music Converter for Spotify 1.9.0.350 .
Trên mạng có ver 1.7 , nhưng không dùng dc , kéo nhạc Spotify về dc , convert ra flac hoac wav ok luôn . TKS

ngo ky

Gà con
THANK

thehao1

Gà con
Gửi các bạn bộ sưu tập nhạc lossless các thể loại của mình (Cũng có mp3 nhưng khá ít). Link google drive để mọi người tiện download.
Do tài khoản edu của mình đã bị xoá nên toàn bộ dữ liệu đã ra đi. Đau lòng nhưng đành chịu :(
Thanks ban

nguyen25

Gà con
Gửi các bạn bộ sưu tập nhạc lossless các thể loại của mình (Cũng có mp3 nhưng khá ít). Link google drive để mọi người tiện download.
Do tài khoản edu của mình đã bị xoá nên toàn bộ dữ liệu đã ra đi. Đau lòng nhưng đành chịu :(
tks

hoangphysics

Gà con
e ko nhìn thầy link drive nhạc các bác chỉ e với ạ