Hỏi/ Thắc mắc - Bộ cứu hộ Anh Dv boot 2019 vs 2021 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Bộ cứu hộ Anh Dv boot 2019 vs 2021

Mọi người cho mình hỏi, khi xài bản 2019 mình cảm thấy nó nhanh hơn là bản 2021. Từ việc load các app với kết nối vào mạng. Mọi người cảm thấy thế nào? Chúc mn buổi tối vui vẻ

bản mới thì dc hỗ trợ máy đời mới , dùng bản cũ gặp máy đời mới thì móm
Vậy theo kinh nghiệm của bạn. Thì mình nên dùng bộ cứu hộ nào ổn định nhất thời điểm hiên tại? Tks đã giải đáp những khúc mắc của minh. Chúc bạn được nhiều Sức khỏe.

Le Duc 287

Rìu Vàng
Vậy theo kinh nghiệm của bạn. Thì mình nên dùng bộ cứu hộ nào ổn định nhất thời điểm hiên tại? Tks đã giải đáp những khúc mắc của minh. Chúc bạn được nhiều Sức khỏe.
Tạo usb boot bằng ventoy tùy máy mà boot các bản boot khác nhau. Chỉ cần cho các file iso boot vào hầu như là boot ok. @anhdv csa sắp ra bản boot hỗ trợ ventoy. Còn các bản cũ chỉ cần chích foder apps ra usb là được. Lên trích bản mới nhất.

Tạo usb boot bằng ventoy tùy máy mà boot các bản boot khác nhau. Chỉ cần cho các file iso boot vào hầu như là boot ok. @anhdv csa sắp ra bản boot hỗ trợ ventoy. Còn các bản cũ chỉ cần chích foder apps ra usb là được. Lên trích bản mới nhất.
Không ý mình là các bộ cứu hộ kiểu như Anhdv boot, DLC boot. hirent... ý mình hỏi là bộ nào ổn định nhất bây giờ đó, chứ mình không nói các phiên bản của anhdv. Cái đó thì bài đăng mình có thắc mắc bản 2019 với 2020 đó.

Le Duc 287

Rìu Vàng
Không ý mình là các bộ cứu hộ kiểu như Anhdv boot, DLC boot. hirent... ý mình hỏi là bộ nào ổn định nhất bây giờ đó, chứ mình không nói các phiên bản của anhdv. Cái đó thì bài đăng mình có thắc mắc bản 2019 với 2020 đó.
Bạn để tiêu đề và hỏi một kiểu mà ý bạn muốn hỏi thì ko nói thì ai biết bạn định hỏi gì. Bó tay luôn

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
MCboot là 1 trong những bộ boot rất ổn định nhé bạn

haxoma

Rìu Vàng Đôi
các bộ boot 2021 ổn định nhất bạn ơi vì tác giả còn hỗ trợ cập nhật liên tục các tính năng mới.trên diễn đàn hiện tại post bài boot Việt 2021 có bao gồm Anhdv boot, MC boot, NHV boot và bản boot Nga ngôn ngữ tiếng Anh là Sergei Strelec boot dùng rất thích.DLC boot đã không còn hỗ trợ rất lâu rồi độ ổn định không cao.Hiren boot thì lâu lâu có cập nhật nhưng không nhiều nên cũng không ổn định xài lâu được.đó là ý kiến mình.khen chê sẽ có.mời các bạn góp ý.

VietNguyenBG

Búa Gỗ Đôi
Theo cá nhân mình giờ ổn định , nhiều tính năng, giao diện đẹp, boot nhanh là NHV BOOT . 1 bộ boot hiện đại khác bọt hoàn toàn so với các phiên bản boot khác . Đã được trải nghiệm phiên bản NHV BOOT EXTREME công nhận đúng như tác giả nói tốc độ boot quá khủng khiếp

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
Theo cá nhân mình giờ ổn định , nhiều tính năng, giao diện đẹp, boot nhanh là NHV BOOT . 1 bộ boot hiện đại khác bọt hoàn toàn so với các phiên bản boot khác . Đã được trải nghiệm phiên bản NHV BOOT EXTREME công nhận đúng như tác giả nói tốc độ boot quá khủng khiếp
Mình chưa dùng nhiều bản cứu hộ lắm, nhưng dùng tới bộ boot NHV đúng thấy tuyệt vời luôn, cứu hộ cơ bản, dùng quá tiện