Bộ cài đặt Windows 10 LTSC 2019 by Anhdv V3: Ổn định - bảo mật - mượt mà | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bộ cài đặt Windows 10 LTSC 2019 by Anhdv V3: Ổn định - bảo mật - mượt mà

anhdv

Rìu Chiến
Mà sao bản Office 2019 Pro Plus của mình cài xong update hết thì icon đẹp lắm, còn bản V2 của bạn thì update full nó vẫn như thế, nhìn nó hơi cổ :D, không có thay đổi.
Bản office mình tích hợp là bản vl, đã tích hợp cập nhật 7/2020. Mình ko để ý lắm vụ icon đó.

baogia2010

Rìu Chiến Bạc

thaithanh456

Búa Gỗ
có việc này hơi quá đáng nhưng mình cũng muốn hỏi
chả là có lần mình thấy bạn tạo bộ boot xp hay 7 mà có khả năng cài và run phần mềm ngoài lên usb luôn
mình hay chơi yuri revenger 2 red alert trên pc, mà ác cái 10 nó k hỗ trợ nên bị rất nhiều lỗi như đen màn hình v.v...
bạn có thể xào 1 bản win xp hay 7 nhè nhẹ nhưng có khả năng run trực tiếp trên 10, chỉ để mình chạy duy nhất 1 game đó thôi k =)
đó là ý tưởng của mình thôi, nếu k dc xin đừng chửi
mình thử run yuri trên usb đó thì được nhưng độ phân giải rất thấp
nếu cài luôn thì k dc phải chơi bản portable
nhưng phải boot lại bằng usb mình k thích nên hy vọng có cách nào đó chạy thẳng trên 10 ngoài máy ảo
Bạn chơi bằng bản Remastered sau này xem có Support Windows 10 ấy.

anhdv

Rìu Chiến
vì máy yếu nên chịu thôi chứ ko thì mình sẻ dùng đời mới. mà có lẻ sẻ dùng office 2010 chứ ko dùng đời cao hơn.
Tùy thói quen và yêu cầu công việc của bạn thôi mà lựa chọn sao cho thoải mái. Cố gắng dùng bản office mới hơn nếu nó ổn. Bản V3 mình sẽ làm thêm bản No Software nữa, cai thích cài gì thêm thì cài. Cám ơn bạn!

anhdv

Rìu Chiến
Bản này có tinh chỉnh gì chưa bác?!
Tinh chỉnh đủ dùng bạn ơi, cơ mà không động chạm đến dịch vụ hệ thống.

anhdv

Rìu Chiến

toanndt93

Búa Đá Đôi
Tùy thói quen và yêu cầu công việc của bạn thôi mà lựa chọn sao cho thoải mái. Cố gắng dùng bản office mới hơn nếu nó ổn. Bản V3 mình sẽ làm thêm bản No Software nữa, cai thích cài gì thêm thì cài. Cám ơn bạn!
Anh Đức Anh ơi , anh làm thêm LTSB No Software anh nhé . Để ai thích cài gì thì cài