Hỏi/ Thắc mắc - Bluetooth không tìm thấy trên windows 10? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Bluetooth không tìm thấy trên windows 10?

Hi các pro cho mình hỏi với cái laptop của mình không kết nối được bluetooth ,laptop báo lỗi kết nối trong win10 ,mình đang xài con Acer ,core i5 ,ram 3gb win7 nâng cấp lên win10...mình tìm hoài không thấy driver bluetooth .hướng dẫn mình cách tìm bluetooth và sử dụng nó trên win10 nhé …...mong các pro giúp đỡ...thanks

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Xem trong mục device có nhận thiết bị Bluetooth nào chưa?

Mình tìm trong device chưa có nhận gì hết ,mình tìm driver bluetooth ở đâu vậy bạn

thinhtn

Búa Gỗ
Mình có còn Dell cũng bị vậy. Nguyên nhân là bluetooth máy của bạn không còn tương thích với windows 10 nữa. Chỉ có thể có nếu bạn cài hạ cấp xuống windows 7 chẳng hạn. Nếu bạn cố cài thì có thể được nhưng dùng rất không ổn định.

xem thử là đã mỡ bluetooth lê nchuaw nữa kìa, mà cho full mã laptop đi, gửi link tải driver cho nếu như windows bắt cài driver riêng mới nhận