Bluebeam Revu eXtreme 21.0.45 Full - Ứng dụng xử lý file PDF mạnh mẽ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bluebeam Revu eXtreme 21.0.45 Full - Ứng dụng xử lý file PDF mạnh mẽ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bluebeam Revu eXtreme là phần mềm hỗ trợ chuyển đổi tập tin Microsoft Office và bản vẽ CAD thành tệp pdf và hỗ trợ chỉnh sửa, đánh dấu và cộng tác PDF. Bluebeam Revu eXtreme sẽ giúp bạn tăng năng suất bằng cách tận dụng dữ liệu đánh dấu trên toàn bộ vòng đời dự án, và sắp xếp quy trình để được nhiều việc hơn trong thời gian ít hơn.

Đây là một ứng dụng ấn tượng và rất mạnh mẽ cho phép bạn xem, chỉnh sửa, tạo cũng như quản lý các tệp PDF. Ứng dụng này đi kèm với rất nhiều tùy chọn để đảm bảo tính bảo mật của tài liệu và toàn quyền kiểm soát nội dung.

Bluebeam Revu eXtreme

Bluebeam Revu eXtreme rất dễ sử dụng và đơn giản. Bạn có thể dễ dàng tùy chỉnh nó khi bạn có thể chọn giữa các cấu hình tích hợp khác nhau một cách dễ dàng. Giao diện cũng được tổ chức rất tốt vì nó có nhiều thanh công cụ có thể ẩn dễ dàng chỉ bằng một nút bấm.

Nó đã được trang bị một tài liệu trợ giúp toàn diện. Với ứng dụng này, bạn có thể dễ dàng tạo các mục từ đầu hoặc có thể tận dụng vô số các mẫu. Với Bluebeam Revu eXtreme 2019, bạn có thể dễ dàng kết hợp các tệp PDF và cũng có thể tạo một tài liệu từ nhiều tệp và mục từ máy quét hoặc máy ảnh.

Nó có tab Web cho phép bạn điều hướng internet dễ dàng cộng với bạn có thể thêm nội dung 3D và chỉnh sửa nó. Nó cũng cho phép bạn sử dụng trình kiểm tra chính tả và chức năng tìm kiếm.

Các tính năng Bluebeam Revu eXtreme
Tạo
  • Chuyển đổi số lượng tài liệu Microsoft Office và bản vẽ CAD không giới hạn thành tệp PDF 2D hoặc 3D chất lượng cao hoặc chuyển đổi hình ảnh được quét thành tài liệu có thể tìm kiếm bằng văn bản.
Đánh dấu
  • Tùy chỉnh, các công cụ đánh dấu dễ sử dụng giúp đơn giản hóa việc liên lạc giữa các nhóm và Danh sách đánh dấu mạnh mẽ trong Revu theo dõi các chú thích và tạo báo cáo.
Hợp tác
  • Kết nối và cộng tác với các đối tác dự án trên toàn thế giới trong thời gian thực hoặc bất kỳ lúc nào, với Dự án Studio và Phiên Studio.
Sắp xếp
  • Tạo các bộ bản vẽ lớn dễ quản lý hơn bằng cách tạo các tài liệu thông minh có thể chia sẻ dễ dàng với các đối tác dự án – trong văn phòng hoặc tại hiện trường.
Revu eXtreme
  • Giải pháp mạnh mẽ để tự động hóa các quy trình phức tạp và đẩy các giới hạn của sự hợp tác tài liệu.
Download Bluebeam Revu eXtreme 21.0.45 Full - Ứng dụng xử lý file PDF mạnh mẽ

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

sk8er2598

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn nhiều vô cùng. I love this software so much I have to have multiple versions of it!

ad cho mình hỏi sao Cr@ck đc vài hôm là mình bị xóa vậy, có bản nào dùng ổn định hơn ko ạ? Mình cảm ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ad cho mình hỏi sao Cr@ck đc vài hôm là mình bị xóa vậy, có bản nào dùng ổn định hơn ko ạ? Mình cảm ơn

Cho file cr@ck vào danh sách loại trừ trình diệt antivirus đi bạn.

Bạn tắt tính năng bảo vệ Windows Defender hoặc trình bảo vệ mặc định của Windows đi nhé.
Mình vô hiệu hóa nó luôn từ win gốc r bác à, thế cài bản này của bác xong đc 2 -3 tuần giờ là bị hết hạn r. Giờ xóa đi Cr@ck lại từ đầu cũng ko được nữa :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình vô hiệu hóa nó luôn từ win gốc r bác à, thế cài bản này của bác xong đc 2 -3 tuần giờ là bị hết hạn r. Giờ xóa đi Cr@ck lại từ đầu cũng ko được nữa :(

Mình gửi cho bạn bản cr@ck gốc từ chính cr@cker làm ra nhé:
20.1.15 setup:
Mã:
https://downloads.bluebeam.com/software/downloads/20.1.15/BbRevu20.1.15.exe
File cr@ck:

Mình sẽ cập nhật lên #1 sau.

Loc_Hiroshima

Búa Gỗ
20.1.15 setup:
Mã:
https://downloads.bluebeam.com/software/downloads/20.1.15/BbRevu20.1.15.exe
File cr@ck:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Mình sẽ cập nhật lên #1 sau.
E dùng cách này cũng chỉ cho 30 ngày. Bác có cách nào mới chưa ạ. Giờ chỉ đọc được thôi. Thanks bác.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

E dùng cách này cũng chỉ cho 30 ngày. Bác có cách nào mới chưa ạ. Giờ chỉ đọc được thôi. Thanks bác.

Bản dưới mới nhất:

Hướng dẫn cài đặt Bluebeam Revu 2020​

• Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender)
  • Giải nén phần mềm vừa download
  • Chạy Setup để cài đặt phần mềm
  • Copy file “Bluebeam.Core.Registration.dll” đến 3 chỗ
    • C:\Program Files\Bluebeam Software\Bluebeam Revu\20\Revu
    • C:\Program Files (x86)\Bluebeam Software\Bluebeam Revu\20\Revu
    • C:\Windows\Microsoft.NET\assembly\GAC_MSIL\Bluebeam.Core.Registration\v4.0_20.0.0.28__0c673d50796bb708
  • Thêm các dòng vào file hosts sử dụng Hosts Editor hoặc sửa thủ công tại C:\Windows\System32\drivers\etc
Mã:
[LIST]
[*]127.0.0.1 studio.bluebeam.com
[*]127.0.0.1 bluebeamstudio.co.uk
[*]127.0.0.1 bluebeamstudio.com.au
[*]127.0.0.1 gds.bluebeam.com
[/LIST]

Loc_Hiroshima

Búa Gỗ
Bản dưới mới nhất:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Hướng dẫn cài đặt Bluebeam Revu 2020​

• Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender)
  • Giải nén phần mềm vừa download
  • Chạy Setup để cài đặt phần mềm
  • Copy file “Bluebeam.Core.Registration.dll” đến 3 chỗ
    • C:\Program Files\Bluebeam Software\Bluebeam Revu\20\Revu
    • C:\Program Files (x86)\Bluebeam Software\Bluebeam Revu\20\Revu
    • C:\Windows\Microsoft.NET\assembly\GAC_MSIL\Bluebeam.Core.Registration\v4.0_20.0.0.28__0c673d50796bb708
  • Thêm các dòng vào file hosts sử dụng Hosts Editor hoặc sửa thủ công tại C:\Windows\System32\drivers\etc
Mã:
[LIST]
[*]127.0.0.1 studio.bluebeam.com
[*]127.0.0.1 bluebeamstudio.co.uk
[*]127.0.0.1 bluebeamstudio.com.au
[*]127.0.0.1 gds.bluebeam.com
[/LIST]
E làm giống vậy rồi bác, nhưng vẫn không đc ạ.