Giveaway  Bitdefender Total Security [for PC, Mac, Android, & iOS]

Bitdefender Total Security - Bảo vệ toàn diện cho Windows, macOS, iOS và Android

Bitdefender Total Security gives you the best anti-malware protection against electronic threats on all major operating systems...

Limited time offer, while supplies last!

Trả lời

kissmyname

Rìu Sắt Đôi
Free 180 ngày, cứ tưởng 1 năm

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Bitdefender nói chung giờ dùng khá tốt, không còn nặng nề như trước nhưng khả năng diệt virus và chặn file exe & cr@ack mạnh tay quá, nó chặn còn kinh khủng hơn Defender, dùng được thời gian thì quay lại Eset.
em cũng giống bác. mặc dù nó đã nhẹ hơn & ít ngốn hơn nhưng nó chiếm quyền phải nói bà cố nội. chịu không nổi quay về eset {surrender}

ThienND19

Búa Gỗ
em cũng giống bác. mặc dù nó đã nhẹ hơn & ít ngốn hơn nhưng nó chiếm quyền phải nói bà cố nội. chịu không nổi quay về eset {surrender}
cái này cho ai cài máy mới mà cần cài antivirus đầu tiên ấy, máy sạch sành sanh ngay từ đầu :D

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
cài chung bitdefender và Kaspersky cài chung giờ còn xung đột ko mod?
Cài kis trước rồi bít sau oke nha, mình ko khoái bit nên ko có sài chung với KTS, Chỉ cài chung KTS với mbam thôi. Trước có cài thử coi có dc ko, sài 1-2 ngày xong mình gỡ BTS ra ko sài.

End love

Búa Đá
Cài kis trước rồi bít sau oke nha, mình ko khoái bit nên ko có sài chung với KTS, Chỉ cài chung KTS với mbam thôi. Trước có cài thử coi có dc ko, sài 1-2 ngày xong mình gỡ BTS ra ko sài.
e cũng đang cài chung KTS và mbam. định thêm Bit. vài năm trước cài chung là xung đột treo máy hay màn hình xanh a.

Lang Thang

Rìu Chiến
Cài cả 3 a chưa thử nhưng có bác @NguoiNongDan đã thử rồi đó e 😃
6 năm trước mua laptop Dell cài sẵn Linux được tặng 1 key Bitdefender 1 năm (có tờ phiếu trong thùng máy) không biết giờ dùng được cho Win không nữa. Do máy cấu hình thấp, cũng không phá gì nhiều nên cũng chỉ "nghe nói" Bitdefender nặng nên cũng không cài. Chỉ thích KIS nhưng săn key thì khó quá. Hôm trước bác @naroto chia sẻ key nên tính cài KIS trên Win 11, nhưng chả hiểu sao cài online gần 40 phút mà vẫn không xong đành hủy. Đành quay lại dùng WD tuy nhiên thật sự cũng không yên tâm.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
máy mình cũng tàm tạm có thể nhét dc 2 cái vòi voi cùng lúc 😁

Nó thật sự không cần thiết và dễ gây xung đột hơn, vì 2 thằng này chức năng điều giống nhau, khả năng nhận diện cũng vậy, thà bạn cài bổ sung 1 trình chuyên diệt malware MBA hay Zema kết hợp với Bit hoặc KIS thì hợp lý hơn, cài như bạn vừa không đúng kỹ thuật vừa dễ gây lỗi.