Giveaway - Bitdefender Total Security 2020 (4 months - 5 devices) - Giải pháp bảo vệ máy tính toàn diện | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Bitdefender Total Security 2020 (4 months - 5 devices) - Giải pháp bảo vệ máy tính toàn diện

LivelCarla

Rìu Chiến Vàng
Bitdefender miễn phí Tổng số giấy phép bảo mật trong 4 tháng

Để có được giấy phép Bitdefender Total Security trong 4 tháng miễn phí cho 5 thiết bị, hãy sử dụng các hướng dẫn sau:
Ghi chú
Để có giấy phép, bạn phải sử dụng VPN có địa chỉ IP của Mỹ. Ví dụ: bạn có thể sử dụng plugin Browseec VPN bằng cách chọn quốc gia vị trí của Hoa Kỳ (Hoa Kỳ).
Ghi chú
Tại thời điểm nhận được giấy phép, hãy tắt trình chặn quảng cáo trong trình duyệt của bạn để trang đăng ký hoạt động chính xác.
Tới trang khuyến mãi.
Điền vào biểu mẫu: nhập địa chỉ email của bạn và đánh dấu vào ô "Tôi không phải là robot". Nhấn nút NHẬN NGAY BÂY GIỜ.

Trong email bạn nhận được, nhấp vào liên kết "Cài đặt Bitdefender" và trên trang mở, chọn Không có tài khoản? Tạo nên.

Tạo một tài khoản mới trên cổng web Bitdefender Central và xác minh địa chỉ email của bạn.

Tải xuống và cài đặt phần mềm chống vi-rút với giấy phép miễn phí bằng cách chọn Thêm thiết bị đầu tiên> Cài đặt bảo vệ. Bạn cũng có thể tải xuống các tệp cài đặt cho thiết bị đã chọn trong menu "Thiết bị của tôi> Đặt bảo vệ> Bảo vệ thiết bị này".

Bạn có thể kiểm tra ngày hết hạn đăng ký của mình trong menu Đăng ký của tôi.

Sửa lần cuối:

gendleen

Búa Gỗ
Cám ơn bạn mình đã get đc .