Bing chatGPT đã ra lò rồi nè | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bing chatGPT đã ra lò rồi nè

Whale

Rìu Vàng Đôi
- Cái này theo mình biết ra cũng1 thời gian rồi rồi !
  • Bạn đăng ký tài khoản tham gia thử nghiệm Bing AI
  • Sau khoảng 2 ngày là bạn có thể sử dụng được Chat của Bing
  • Dùng Microsoft Edge để có trải nghiệm tốt nhất

Bean96

Búa Gỗ Đôi
Cái phần này hình như đang phát triển trên điện thoại trước thì phải

letuan281992

Búa Gỗ
Mình xài cái này được 2 tuần rồi. Đánh giá thì nó hơi cục súc. Giờ tạm ổn hơn rồi

sonha

Búa Đá Đôi
Mình dùng cái này khá lâu rồi, nên chọn bên sáng tạo nhé các bác. Mình thấy bên đó có vẻ hay nhất.

trinhh

Búa Gỗ
cùng 1 câu hỏi mà em thấy bên chatGPT trả lời ưng ý hơn :D

tamngm

allons-y!
Em đang ở TQ và không có cách nào dùng ChatGPT hay Bing AI, dù đã sử dụng VPN.

Katsudonnn

Búa Gỗ
lúc đầu hơi cục, sau giới hạn 8 câu bớt đi tí mà không có lưu trữ cuộc trò chuyện như gpt. btw gpt cũng vừa làm quả cải lùi mất hết lưu trữ đoạn chat

namvungonline

Rìu Sắt Đôi
Thử nghiệm cũng lâu rồi, tuần trước công bố có hơn 1 triệu người đăng ký thử nghiệm thì phải.
Mình cũng được trải nghiệm hơn 1 tuần rồi, nay tăng số lần chat lên 10.

Zenkill123

Búa Gỗ
ra mắt cx khá lâu rồi,mình thấy con này làm văn hay hơn chatgpt,chatgpt trả lời lung tung cực

lightingbolt

Búa Đá Đôi
Mình xài được 2 tuần rồi, nói chung là nói chuyện giống người hơn chatGPT, nhưng vẫn khá ngu, lại còn giới hạn 1 lần chỉ được 8 câu trả lời