BigSeller hỗ trợ tính năng mới Nhận thông báo có đơn hàng mới trên APP | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

BigSeller hỗ trợ tính năng mới Nhận thông báo có đơn hàng mới trên APP

Xin chào các bạn, BigSeller có thể hỗ trợ tính năng mới Nhận thông báo có đơn hàng mới trên BigSeller APP rồi nhé. Đồng thời, hỗ trợ xem các đơn hàng ở trạng thái Chờ xử lý. Và bình thường hệ thống có ra mắt tính năng mới nào, chúng tôi cũng sẽ gửi thông báo trên App để các bạn biết ngay, giúp các bạn nhận thông tin thuận tiện hơn.

BigSeller đang chờ bạn dùng thử!

gotiengviet

Búa Đá
Xin chào các bạn, BigSeller có thể hỗ trợ tính năng mới Nhận thông báo có đơn hàng mới trên BigSeller APP rồi nhé. Đồng thời, hỗ trợ xem các đơn hàng ở trạng thái Chờ xử lý. Và bình thường hệ thống có ra mắt tính năng mới nào, chúng tôi cũng sẽ gửi thông báo trên App để các bạn biết ngay, giúp các bạn nhận thông tin thuận tiện hơn.

BigSeller đang chờ bạn dùng thử!
BigSeller có app trên ios không vậy bạn? cho mình xin link cài đặt nhé

daxer44

Gà con
Tôi đầu tư tiền và nhận quốc tịch ở New Zealand hộ chiếu thứ hai tốt nhất của chương trình đầu tư áp dụng ngay bây giờ Có được hộ chiếu thứ hai thông qua quyền công dân thông qua các chương trình đầu tư giúp tiếp cận các thị trường mới và mở ra các cơ hội kinh doanh mới. Công dân kinh tế có quyền khởi nghiệp ở nước ngoài, thành lập công ty, mở tài khoản ngân hàng và thực hiện các giao dịch quốc tế. Bằng cách đăng ký vào các chương trình như vậy, các nhà đầu tư có được các lựa chọn quốc tế hóa cho tài sản của họ và tiếp cận thu nhập có thể bị hạn chế ở quê hương của họ.

Sửa lần cuối: