BibleWorks v8 Full - Ứng dụng đọc sách Kinh Thánh, các tài liệu Kinh Thánh | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

BibleWorks v8 Full - Ứng dụng đọc sách Kinh Thánh, các tài liệu Kinh Thánh

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chào bạn, mình muốn xin link tải về bản BibleWork10, bạn có thể chia sẻ cho mình không, hiện tại mình đang rất cần.
Cảm ơn bạn thật nhiều.

Mình có trong máy nhưng do nặng nên mình sẽ upload từng phần cho bạn, bạn chờ nhé.

Ryanbee

Rìu Vàng Đôi
BibleWorks có tool Downloader.exe để giúp người dùng tải nguyên bộ về cách đơn giản,
các bạn tham khảo.
"We've developed a simple way to download BibleWorks 10. Right now, this is a beta program and is only recommended for Windows users. The installation file set is very large (17.6 GB) and depending on the speed of your connection, may take many hours, or over a day, to complete. You must have a fast, stable connection for the download to work."
Download here

Phần mềm rất hữu ích. Cám ơn bác mod nhiều.
BibleWorks 8 là một ứng dụng tuyệt vời cho người đọc Kinh Thánh, cho phép bạn chuẩn bị bài giảng và thực hiện phân tích hình thái phức tạp. Ứng dụng này được coi là không thể thiếu cũng sẽ cho phép bạn viết giấy chủng viện. Nó đã có hơn 200 bản dịch Kinh Thánh bằng 40 ngôn ngữ khác nhau và 50 văn bản ngôn ngữ gốc và cơ sở dữ liệu hình thái.

Bibworks 8 có một giao diện người dùng có cấu hình cao, có bố cục cho phép bạn làm việc theo cách muốn. Giao diện tìm kiếm theo thẻ cho phép bạn theo đuổi một số dòng điều tra cùng một lúc bằng cách giữ cho các tìm kiếm khác nhau được mở cùng một lúc.

Khi bạn sẽ di chuyển chuột qua văn bản Kinh Thánh, vô số thông tin về văn bản sẽ nhanh chóng được hiển thị trong cửa sổ Phân tích bên cạnh văn bản. Ứng dụng này đi kèm với vô số văn bản Tân Ước Hy Lạp, văn bản Cựu Ước tiếng Do Thái và văn bản LXX.

Hầu như tất cả các phiên bản tiếng Anh chính đều được bao gồm trong Kinh điển là KJV, NIV, ESV, NLT, ASV 1901, RSV, NJBm NET và CSB, v.v. Kinh thánh 8 đã có từ vựng và từ điển cho từ vựng tiếng Hy Lạp và tiếng Do Thái.

Các chức năng chính của Bibleworks 8
  • Một ứng dụng tuyệt vời cho các độc giả Kinh Thánh sẽ cho phép bạn chuẩn bị các bài giảng và để thực hiện phân tích hình thái phức tạp.
  • Được coi là không thể thiếu cũng sẽ cho phép bạn viết giấy chủng viện.
  • Có hơn 200 bản dịch Kinh Thánh bằng 40 ngôn ngữ khác nhau và 50 văn bản ngôn ngữ gốc và cơ sở dữ liệu hình thái.
  • Có một giao diện người dùng có cấu hình cao, có bố cục cho phép bạn làm việc theo cách bạn muốn.
  • Giao diện tìm kiếm theo thẻ cho phép bạn theo đuổi một số dòng điều tra cùng một lúc bằng cách giữ cho các tìm kiếm khác nhau được mở cùng một lúc.
  • Đi kèm với vô số văn bản Tân Ước Hy Lạp, văn bản Cựu Ước tiếng Do Thái và văn bản LXX.
  • Tất cả các phiên bản tiếng Anh chính được bao gồm trong Kinh điển là KJV, NIV, ESV, NLT, ASV 1901, RSV, NJBm NET và CSB, v.v.
  • Có từ vựng và từ điển cho từ vựng Hy Lạp và tiếng Do Thái.
Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn
Cho minh xin link download duoc khong ban oi?

Luong Dien

Gà con
BibleWorks 8 là một ứng dụng tuyệt vời cho người đọc Kinh Thánh, cho phép bạn chuẩn bị bài giảng và thực hiện phân tích hình thái phức tạp. Ứng dụng này được coi là không thể thiếu cũng sẽ cho phép bạn viết giấy chủng viện. Nó đã có hơn 200 bản dịch Kinh Thánh bằng 40 ngôn ngữ khác nhau và 50 văn bản ngôn ngữ gốc và cơ sở dữ liệu hình thái.

Bibworks 8 có một giao diện người dùng có cấu hình cao, có bố cục cho phép bạn làm việc theo cách muốn. Giao diện tìm kiếm theo thẻ cho phép bạn theo đuổi một số dòng điều tra cùng một lúc bằng cách giữ cho các tìm kiếm khác nhau được mở cùng một lúc.

Khi bạn sẽ di chuyển chuột qua văn bản Kinh Thánh, vô số thông tin về văn bản sẽ nhanh chóng được hiển thị trong cửa sổ Phân tích bên cạnh văn bản. Ứng dụng này đi kèm với vô số văn bản Tân Ước Hy Lạp, văn bản Cựu Ước tiếng Do Thái và văn bản LXX.

Hầu như tất cả các phiên bản tiếng Anh chính đều được bao gồm trong Kinh điển là KJV, NIV, ESV, NLT, ASV 1901, RSV, NJBm NET và CSB, v.v. Kinh thánh 8 đã có từ vựng và từ điển cho từ vựng tiếng Hy Lạp và tiếng Do Thái.

Các chức năng chính của Bibleworks 8
  • Một ứng dụng tuyệt vời cho các độc giả Kinh Thánh sẽ cho phép bạn chuẩn bị các bài giảng và để thực hiện phân tích hình thái phức tạp.
  • Được coi là không thể thiếu cũng sẽ cho phép bạn viết giấy chủng viện.
  • Có hơn 200 bản dịch Kinh Thánh bằng 40 ngôn ngữ khác nhau và 50 văn bản ngôn ngữ gốc và cơ sở dữ liệu hình thái.
  • Có một giao diện người dùng có cấu hình cao, có bố cục cho phép bạn làm việc theo cách bạn muốn.
  • Giao diện tìm kiếm theo thẻ cho phép bạn theo đuổi một số dòng điều tra cùng một lúc bằng cách giữ cho các tìm kiếm khác nhau được mở cùng một lúc.
  • Đi kèm với vô số văn bản Tân Ước Hy Lạp, văn bản Cựu Ước tiếng Do Thái và văn bản LXX.
  • Tất cả các phiên bản tiếng Anh chính được bao gồm trong Kinh điển là KJV, NIV, ESV, NLT, ASV 1901, RSV, NJBm NET và CSB, v.v.
  • Có từ vựng và từ điển cho từ vựng Hy Lạp và tiếng Do Thái.
Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn
Cảm ơn nhiều