Nhờ tư vấn - Bị lỗi hiển thị trên YouTube khi cài Kaspersky? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Bị lỗi hiển thị trên YouTube khi cài Kaspersky?

GrantTuan

Gà con
Anh em VnZ cho mình hỏi, hiện tại mình có cài Kaspersky Total Security và Internet Security nhưng lại bị hiện tượng là bị lỗi hiển thị không ạ, mình tắt Kaspersky thì nó lại hiển thị bình thường còn bật lại thì nó lại bị như thế như trong hình ạ.

GrantTuan

Gà con
Tắt quét các kết nối mã hóa với tính năng chặn qc bạn nhé
Bạn có thể hướng dẫn mình được hơm bạn, và làm như bạn nói liệu có mất an toàn gì không bạn haaa, cám ơn bạn.

hh11888

Gà con
Anh em VnZ cho mình hỏi, hiện tại mình có cài Kaspersky Total Security và Internet Security nhưng lại bị hiện tượng là bị lỗi hiển thị không ạ, mình tắt Kaspersky thì nó lại hiển thị bình thường còn bật lại thì nó lại bị như thế như trong hình ạ.

Cái này là do cái addon chặn quảng cáo của kaspersky đó bạn. Bạn tắt chặn quảng cáo cho trang youtube là được.