Nhờ tư vấn - Bị kẹt cập nhật của Kaspersky | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Bị kẹt cập nhật của Kaspersky

fantasy88

Búa Gỗ Đôi
thằng Kaspersky có mục cập nhật các phần mềm trong máy thấy khá hay, nhưng bỗng dưng 1 hôm nó bị kẹt cái K-lite codec. Không cập nhật đc mà bấm cancel cũng ko đc lun mà khởi động lại rồi xóa file cũng không ăn thua. Làm sao để xử lý vấn đề này đây anh em. Xin mọi ng tư vấn

Capture

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Xin chào, tùy chọn kaspersky mà tôi đã hủy vì nó thường gây ra lỗi, tôi muốn cập nhật trang web của chương trình được đề cập,

Kaspersky gần như hoàn hảo, nhưng đôi khi anh ta mắc lỗi.

một cái ôm

:( {jaja}

Sửa lần cuối:

fantasy88

Búa Gỗ Đôi
Vấn đề tự cập nhật thì mình không có hỏi mà làm sao để tắt cái thông báo và làm cho phần mềm nó hoạt động bt đó

fantasy88

Búa Gỗ Đôi
Xin chào, tùy chọn kaspersky mà tôi đã hủy vì nó thường gây ra lỗi, tôi muốn cập nhật trang web của chương trình được đề cập,

Kaspersky gần như hoàn hảo, nhưng đôi khi anh ta mắc lỗi.

một cái ôm

:( {jaja}

Cái này mình làm trc đó rồi mà ko được nhé bạn

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Cái này mình làm trc đó rồi mà ko được nhé bạn
Như tôi đã đề cập đến trình cập nhật phần mềm có Kaspersky để cập nhật các ứng dụng mà chúng tôi đã cài đặt trên máy tính của tôi, đôi khi nó đã gây ra sự cố cho tôi, do đó tôi đã tắt nó, khi tôi muốn cập nhật bất kỳ ứng dụng nào tôi truy cập trang web chính thức của nó.
;)

fantasy88

Búa Gỗ Đôi
Vấn đề là tắt nó đi nhưng cái thông báo đó vẫn còn nguyên. Chứ mình không nói tới việc cập nhật thủ công. Cái mình đang nói làm sao để tắt cái thông báo lỗi đó. Vì bản thân ứng dụng đó mình tự cập nhật lên bản mới rồi