Nhờ tư vấn - Bị chặn Access Denied by Cloudflare | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Bị chặn Access Denied by Cloudflare

THDuc

Gà con
Hi mọi người.
Hiện tại mình đang bị chặn website bởi Cloudflare(CF)
Chuyện là đợt đứt cáp mình có cài app CF về dùng để lướt web. Hiện tại thì đã remove. Nhưng có 1 vấn đề là app này tự chặn 1 số website mình hay truy cập
Không biết anh em nào đã gặp vấn đề này chưa. Và có cách fix không nhỉ.
Thanks anh em.

https://photos.app.goo.gl/6PWuz6wo6FEWkBRf9

Hamano Kaito

Moderator
Mình đã Remove cái app ra khỏi máy, cài lại luôn window rồi mà vẫn không được á
À. Mình đã xem lại phần lỗi từ site đó và rút ra kết luận là họ block IP của nhà mạng VN
Ahahah. Ko sửa được đâu bạn, bạn phải fake IP thì mới vào trang đó được
Mình từng bị rồi. Có thể họ block theo 1 dãy IP luôn
---

nhatthuong

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Dùng 1.1.1.1 hay VPN thử

THDuc

Gà con
À. Mình đã xem lại phần lỗi từ site đó và rút ra kết luận là họ block IP của nhà mạng VN
Ahahah. Ko sửa được đâu bạn, bạn phải fake IP thì mới vào trang đó được
Mình từng bị rồi. Có thể họ block theo 1 dãy IP luôn
---
Minh dùng warp+ từ cloudflare nhưng vẫn không vào được luôn bạn, ko hiểu tự nhiên tại sao lại chặn. Mùa dịch đã khó khăn thì chớ :))

THDuc

Gà con
VPN thẳng tiến thôi bạn.
Bác biết VPN nào và dùng ntn không nhỉ. Mình chưa dùng thằng này bao giờ. Trước chỉ có dùng thằng VPN+ của thằng nào đó ko nhớ, nhưng chậm lắm. Bonus mùa dịch nhiều ng dùng nên chắc thua

tregiengchan

Rìu Sắt