Thiết kế & Đồ họa - BeeCut 1.7.7.28 Full - Ứng dụng biên tập video | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa BeeCut 1.7.7.28 Full - Ứng dụng biên tập video

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
BeeCut là phần mềm hỗ trợ tạo một video tuyệt đẹp từ các cảnh quay bạn đã thực hiện với điện thoại của mình, sẵn sàng để được đăng trên phương tiện truyền thông xã hội hoặc blog, sử dụng ứng dụng này. BeeCut là một công cụ chỉnh sửa video nhẹ nhưng giàu tính năng được thiết kế để giúp bạn nâng cao phương tiện truyền thông của mình trước khi xuất bản hoặc tải lên. Đóng gói hàng trăm bộ lọc và mẫu, công cụ có thể có ích cho nhiều tình huống.

Chương trình đi kèm với một giao diện hiện đại và kiểu dáng đẹp cũng được tổ chức tốt và không có khả năng cung cấp cho bạn bất kỳ rắc rối. Như đã nêu trong các mẹo, bạn có thể bắt đầu bằng cách nhập một tệp hoặc một thư mục. Bên cạnh đó, ứng dụng hỗ trợ một loạt các tỷ lệ khung hình, bao gồm 16: 9, 9:16 và 1: 1, ứng dụng này được biết đến như là hoạt động cho Instagram.

Tổng quan đặc điểm của BeeCut
  • Đóng gói một trình soạn thảo để nâng cao các tệp phương tiện của bạn
  • Cho phép bạn thêm hàng chục lớp phủ, âm thanh và chuyển tiếp
  • Một công cụ chỉnh sửa video và phương tiện truyền thông thân thiện với người dùng
  • BeeCut, Trình chỉnh sửa video cực kỳ dễ dàng
  • Cắt chính xác một khung hình video, xóa các phần không mong muốn và hợp nhất các clip chỉ bằng một cú nhấp chuột.
  • Nâng cao video của bạn với nhiều lớp phủ và bộ lọc tuyệt vời, chỉ cần kéo và thả!
  • Chọn kiểu yêu thích của bạn từ các mẫu được tạo thủ công khi bạn cần thêm văn bản vào video.
  • Chỉnh sửa âm thanh bằng cách điều chỉnh tốc độ hoặc âm lượng. Thay thế âm thanh nền chưa bao giờ được dễ dàng hơn.
  • Áp dụng nhiều bộ lọc sinh động cho video của bạn để nâng cao trải nghiệm hình ảnh và thêm cảm giác tự nhiên.
  • Thêm hiệu ứng khảm vào video để ngụy trang bất kỳ khía cạnh nào bạn chọn.
Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cách tải từ veryfiles.com:

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi cho mình hỏi cách tải beecut full với, mình like xong nó hiện ra code này là sao vậy bạn: 68747470733a2f2f7777772e6d65646961666972652e636f6d2f66696c652f387170396967736b3276316b6b39372f4265654375742b312e362e332e352b4d756c74696c696e6775616c2e7261722f66696c65

Link download được mã hóa dưới dạng mã số, bạn cần chuyển đổi sang dạng link download theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

conglap009

Gà con
Link download được mã hóa dưới dạng mã số, bạn cần chuyển đổi sang dạng link download theo hướng dẫn ở topic bên dưới:
cảm ơn bạn, mình làm đc rồi :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới BeeCut 1.7.6.12 ngày 09/9/2021!

Hamano Kaito

Moderator
Sếp có test fix soft này ko vậy? Mình thử cr0ack nhưng chèn video vào thấy đen thui:D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới 1.7.7.28 ngày 20/4/2022!