PM Việt hóa & Portable - Batch Watermark Creator 7.0.3 Portable - Đóng dấu logo bản quyền cho ảnh! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Batch Watermark Creator là phần mềm đóng dấu cho ảnh khá chuyên nghiệp, bạn có thể ghi chữ lên những bức ảnh, hay chèn các logo đã có sẵn vào bức ảnh do bạn tự chụp hay ảnh do bạn tự chỉnh sửa. Phần mềm giúp bạn xuất ra những bức ảnh có dấu ấn riêng nhưng độ sắc nét của bức ảnh vẫn được đảm bảo.

Batch Watermark Creator là ứng dụng giúp bạn đóng dấu ảnh, được hỗ trợ các định dạng ảnh khác nhau, lên tới 40 định dạng ảnh. Bạn có thể tạo nhiều kiểu nhãn như chữ ký, hay logo ảnh, các nhãn trong suốt. Người sử dụng có thể tùy chỉnh vị trí dấu tùy ý vào bức ảnh, hay tùy chọn cá kiểu font chữ với màu sắc khác nhau

Các tính năng chính của Batch Watermark Creator:

- Tạo dấu cho ảnh

- Hỗ trợ 40 định dạng ảnh

- Hỗ trợ nhiều kiểu nhãn để đóng dấu ảnh

- Thay đổi màu sắc và kích thước, font chữ tùy ý

- Dễ thực hiện

Download Batch Watermark Creator 7.0.3

Nếu link die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại trang cá nhân hoặc tại topic này ;)

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mà run nó ko chạy. Ko xài đc.{brick}
Mình cũng xài win 10 mà.
Mỗi lần chạy, ngoài thông báo như ảnh, chứ không còn gì khác.

Nhưng không biết cần cài thêm gì nữa nhỉ?

Mình trước test trên Windows 7 thì nó vẫn chạy bình thường, có lẽ mình sẽ tìm một bản khác để test thử lại cho bạn rồi phản hồi lại bạn trong thời gian sớm nhất nhé :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Đã upload thêm 1 bản mới full thuốc dành cho bạn, bạn có thể sử dụng bản đó, mình đã test trên máy cá nhân (ảnh trong bài viết) @dosonpk

kavia

Gà con
Thank you for your useful software ^^

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
win 10 bản Portable không chạy nhé ad ơi

Mình test trên Windows 10 vẫn chạy bình thường bạn ơi, bạn tắt antivirus đi thử xem sao! Không thì dùng bản cài full thuốc cũng được ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
có vài hình demo hiệu ứng đóng logo phần mềm này nữa là tuyệt vời ah :D

Phần mềm này mình test lâu rồi, bây giờ lười mở lại để chụp thêm hình screenshots quá :D Bạn có thể tải về và trải nghiệm là ra hết tất cả những thứ bạn cần thôi :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Máy các bạn chương trình quét virus không báo có Trojan trong file fix a2h ?

Xem phần đính kèm 10559

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

vietdungvn

Gà con
Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.
Cám ơn bác :D