Bandicam 7.0.0.2117 (x64) Full - Quay video màn hình máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bandicam 7.0.0.2117 (x64) Full - Quay video màn hình máy tính

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bandicam là phần mềm quay phim màn hình mạnh mẽ, giúp người dùng ghi lại mọi hoạt động diễn ra trên máy tính như quay video game, thuyết trình,..

Phần mềm Bandicam sử dụng công nghệ đồ họa DirectX / OpenGL sẽ giúp bạn thực hiện một bản ghi video với tỷ lệ nén cao, trong khi vẫn giữ chất lượng video gần hơn với tác phẩm gốc và cung cấp hiệu suất vượt trội so với các chương trình khác cung cấp các chức năng tương tự.

Bandicam có thể tạo ra video với chất lượng cao nhưng dung lượng cực kỳ nhỏ. Với độ dài của video có thể lên tới 24 giờ, độ phân giải video tới 3840x2160.

Các tính năng chính của bandicam​

• Quay video chất lượng cao thời gian lên đến 24 tiếng.
  • Hiệu suất vượt trội.
  • Bandicam cung cấp bộ mã hóa H.264 để tăng tốc phần cứng
  • Hỗ trợ bộ mã hóa Nvidia CUDA H.264
  • Hỗ trợ Intel Quick Sync video H.264
  • Hỗ trợ codec video MPEG-1, Xvid và MJPEG
  • Hỗ trợ codec audio PCM và MPEG-1 Layer II
  • Hỗ trợ định dạng video AVI
Download Bandicam Full - Quay video màn hình máy tính:

Nếu lin die, báo mình để fix lại nhanh nhất!

Sửa lần cuối:

Bean96

Búa Gỗ Đôi
có cách nào để Cr@ck xong mà không bị nhả key không bác?

Hamano Kaito

Moderator
có cách nào để Cr@ck xong mà không bị nhả key không bác?
Block domain và bỏ check update là xong thôi bạn. Nhưng nếu bạn nhấn refesh thì vẫn mất key
Mà mất key do refresh hoặc cài nâng cấp thì chỉ có cách là gỡ sạch sẽ soft cài lại mới kích hoạt lại được
Còn ko thì ko thể kích hoạt nếu ko dùng fix
---
Video cho bạn xem thử

Hamano Kaito

Moderator
Nếu bạn đang hỏi bác Hamano Kaito thì bác ấy đã trả lời cho bạn, còn nếu hỏi mình thì bản trên chỉ cần chạy file Loader là xong, ko cần key gì cả :D
Build mới nhất hiện tại họ fix luôn cái loader này rồi. Ngay cả hooks file cũng bị fix luôn
Họ fix tất cả các loại fix luôn. Phần key giả (tức là dk bằng -censor-) sẽ bị ghi vào cache đệm
Nếu trong cache đệm bị báo là fake key thì chỉ có nước làm như video của mình mới xài được tiếp -censor-
Hoặc là gỡ sạch soft cài lại

giahuyck

Rìu Sắt
Block domain và bỏ check update là xong thôi bạn. Nhưng nếu bạn nhấn refesh thì vẫn mất key
Mà mất key do refresh hoặc cài nâng cấp thì chỉ có cách là gỡ sạch sẽ soft cài lại mới kích hoạt lại được
Còn ko thì ko thể kích hoạt nếu ko dùng fix
---
Video cho bạn xem thử

Bác @Hamano Kaito nếu được bác có thể bổ sung thêm chi tiết cách Cr@ck soft này như block domain,.. cho bên topic Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... được không ạ. Cám ơn bác nhiều ạ.

Bean96

Búa Gỗ Đôi
Trước mình có mua cái phần mềm Action! quay cũng mượt đã thật nhưng mà file video dung lượng quá lơn :(

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Build mới nhất hiện tại họ fix luôn cái loader này rồi. Ngay cả hooks file cũng bị fix luôn
Họ fix tất cả các loại fix luôn. Phần key giả (tức là dk bằng -censor-) sẽ bị ghi vào cache đệm
Nếu trong cache đệm bị báo là fake key thì chỉ có nước làm như video của mình mới xài được tiếp -censor-
Hoặc là gỡ sạch soft cài lại

Giờ chưa dám dùng bản mới, vẫn dùng Loader với cái cũ vì mình thấy cũng ổn, lười cài cái mới quá :D

Hamano Kaito

Moderator
Như đã hứa ! Mình đã xử lý xong vụ Windows
Giờ tới lúc gởi các bạn cách trị với phiên bản mới từ Bandicam này
Đầu tiên là cần key-gen
Tiếp đến là cần tệp fix nếu bị nhã key
Cuối cùng là Domain và IP cần Block
------------
View hidden content is available for registered users!

Hamano Kaito

Moderator

What's new in Bandicam 5.4.1 Build 1914​

March 29, 2022
  • You can now change the Webcam PIP border shape (square, circle, or ellipse).
  • You can now set the countdown timer (1~10 seconds).
  • Added an option to hide the main window in screen recording mode.
  • Changed the webcam PiP status display UI in the main window.
  • Bugs fixed
  • The recording time was not updated in drawing mode when the “rectangle on a screen” mode was used.
  • Speaker/microphone recording setting status was displayed incorrectly in the main window.
  • Other minor bugs have been fixed.

pr0vjp

Búa Gỗ Đôi
Như đã hứa ! Mình đã xử lý xong vụ Windows
Giờ tới lúc gởi các bạn cách trị với phiên bản mới từ Bandicam này
Đầu tiên là cần key-gen
Tiếp đến là cần tệp fix nếu bị nhã key
Cuối cùng là Domain và IP cần Block
------------
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
bác xem thử bác ơi, có thuốc phiên bản mới này bác {haha}:
https://anonfiles.com/t669Xfe8y8/bandicam_zip