Công cụ Internet - Bản quyền chính hãng 1 năm F-Secure Freedome VPN (WIN/MAC/Android/phần mềm VPN cực tốt) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Bản quyền chính hãng 1 năm F-Secure Freedome VPN (WIN/MAC/Android/phần mềm VPN cực tốt)

Administrator

Administrator
F-Secure Freedome VPN là 1 trong những phần mềm VPN cực tốt của công ty F-Secure có trụ sở tại Helsinki, do Phần Lan do NRisto Siilasmaa, Petri Allas sáng lập ngày 16 tháng 5 năm 1988.

Phầm mềm này có tốc độ kết nối, giao diện người dùng thân thiện và giúp bạn ẩn danh cực tốt trên internet.

F-Secure Freedome VPN hỗ trợ các nền tản Windows 10, 8.1, 8, 7, Mac OS X 10.9 hoặc mới hơn, iOS 8 hoặc các phiên bản mới hơn, Android 4.0.3+

• Ẩn địa chỉ IP khi kết nối internet
  • Truy cập vào các vực địa lý bị hạn chế
  • Bảo vệ kết nối wifi
  • Không giới hạn băng thông
  • Giao diện thân thiện
  • Kết nối, chuyển đổi giữa các địa điểm nhanh chóng
  • Thống kê lưu lượng truy cập (GB) cho bạn biết băng thông kết nối
  • Hiển thị các website, các dịch vụ đang theo dõi bạn
  • Searches Safe and Private
  • Tự động block các website có hại, lừa đảo

Ngoài ra F-Secure Freedome VPN có hỗ trợ nhiều local cho bạn lựa chọn kết nối (có tổng cộng 27 địa chỉ IP cho bạn kết nối đến gồm.

• 3 IP Châu Á (Singapore, Hồng Kông và Nhật Bản)
  • 14 IP Châu Âu
  • 9 IP Châu Mỹ
  • 1 IP Châu Đại Dương

Hiện phần mềm hữu ích này đang miễn phí 1 năm bản quyền sử dụng cho các thiết bị chạy Win, Mac, Android, iOS.v.v.

Để nhận bản quyền các bạn làm theo các bước sau

- Truy cập vào đây để tham gia chương trình tặng bản quyền

Điền thông tin và click Absenden

Xác minh email để nhận thông tin bản quyền

Key code kích hoạt bản quyền và đường link tải về phần mềm dành riêng cho bạn trong email đăng ký

Kích hoạt thành công

Chú ý : chương trình diễn ra trong 24 hours (first 50,000 users)

Sửa lần cuối:

msnori

Rìu Sắt
Ngon quá hihi. Em đang dùng trial reset 14 ngày.
Cảm ơn anh Vinh nhiều {sweet_kiss}

vandang1995

Gà con
Tốc độ khá ổn, thích nhất khoản hỗ trợ IPv6 vì đa số nhà cung cấp dịch vụ VPN chưa hỗ trợ IPv6.

upmitom1

Búa Gỗ
cái này kết hợp down phim bluray từ fshare có cải thiện ko các bác :D , tks bác chủ

giangngoha

Búa Gỗ
Cảm ơn ad :v

Hamano Kaito

Moderator
không biết dùng cái này 4G có nhanh hơn ko nhỉ :|

4G ko liên quan gì đến VPN cả !
VPN ko làm tăng tốc độ lên được đâu mà còn ngược lại đó chứ.
Nếu ko hiểu VPN là gì vui lòng tìm ở các trang kiến thức mạng.

Này mình dùng để chơi game bị chặn IP dc k ạ?

Ko hoàn toàn được, 1 số nước sẽ sử dụng chức năng chặn giao thức khá kỹ.
Như Japan chẵn hạn, ko thể nào fake IP japan để chơi game Black Desert !
Khi bạn fake Ip thì soft sẽ tử dụng IP tổng để gọi đến các IP con. Từ đó họ có thể quản lý máy nào truy cập vào IP tổng để kiểm soát lưu lượng băng thông, thông tin truy cập, chặn các chỉ định từ chính sách họ đưa ra......
Vậy khi bạn fake IP japan nhưng khi kiểm tra IP thật thì lại là của US chẵn hạn <=> Kiểu cầu nối 2 IP lại với nhau.
Chỉ nhưng công ty nào làm căng mới sử dụng chức năng chặn giao thức bên trên
Để kiểm tra IP của bạn có fake hoàn toàn về IP mà bạn muốn hay ko vào trang này https://www.vpngate.net/en/
Vừa vào bạn nhìn thấy liền IP mà mình đang sử dụng