Bán Point Fshare | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bán Point Fshare

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Phương thức thanh toán sao anh ơi ^^.

TTTT:
Timo
Số tk: 161536717
Chủ tk: DINH HAI VU
Tên NH: VPBank (NH Viet Nam Thinh Vuong (VPBank))
Chi nhánh: TP.HCM
Tỉnh/thành phố: TP.HCM

Nội dung nhớ ghi nick vnz.
Cho đc mail fs để mình chuyển (gởi tin nhắn trên VNZ).

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
150k là giờ vẫn đổi được 150 ngày vip phải không anh nhở? {oh}
để tạo 1 acc, mua ít, lỡ cần tải gì đó {big_smile}
à có Vietcombank hay PayPal không anh ơi

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
bạn nào rành cho mình hỏi, mình chỉ cần tải max speed tầm tuần lễ với mạng nhà mình thì xong rồi, vậy thì mua point hay sao? nó có giới hạn kiểu như 1 ngày tải 50 hay 100gb hay 50 file 100 file không?

haivu

Administrator
Thành viên BQT
bạn nào rành cho mình hỏi, mình chỉ cần tải max speed tầm tuần lễ với mạng nhà mình thì xong rồi, vậy thì mua point hay sao? nó có giới hạn kiểu như 1 ngày tải 50 hay 100gb hay 50 file 100 file không?
Point: nạp 1k = 1 ngày vip (nhưng mình thấy toàn lố hơn k hà, vd mình nạp lúc 7h sáng, thì có khi tới trưa hôm sau vẫn còn hiệu lực vip. Rồi khi dùng tool để kéo về, bạn có thể dùng thủ thuật là khi gẫn hết hạn vip, bạn nạp nhiều link vào rồi bấm download, vậy là bạn nạp vip 1 ngày nhưng nếu "khéo léo" bạn hoàn toàn có thể dùng gần 2 ngày max speed với k giới hạn dung lượng nhé.)

vhieuad

Búa Đá
Admin bán thì chắc là yên tâm rồi. Có giới hạn số lượng mua không admin ơi. Mới mua hớ 200k = 215k Point :))

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Để dọn ổ cứng cái rồi mua point kéo fs về pha trà ngâm cứu tiếp =)

zzaliaszz

Rìu Chiến
Có Admin bảo đảm rồi AE mua chứ đợi gì nữa, nghèo quá nên đợi tết mưa vậy :D :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.