Game Miễn Phí - Bản game huyền thoại gắn với tuổi thơ 8x tôi: Age of Empiresx I (AOE) cho anh em giải trí! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Game Miễn Phí Bản game huyền thoại gắn với tuổi thơ 8x tôi: Age of Empiresx I (AOE) cho anh em giải trí!

Nokia8800

Rìu Sắt
Chắc hẳn anh em nào cũng một thời chơi game này nhỉ. Không biết anh em chơi trong hoàn cảnh nào chứ nhớ thời mình sinh viên, nhịn ăn cơm dành tiền chơi game này ko :D. Cứ tối là cả khu trọ dẫn nhau đi chơi, 6 đến 8 người chia phe ra rồi "chặt chém" nhau, hò hét ầm làng ầm xóm tới sáng mới về. Đến giờ này vẫn còn lưu bản game trong máy, up lên đây đề phòng khi mất máy có chỗ vào tải lại {haha}
Link Mediafire
Tải về anh em nhớ chạy SETUPEXP.DLL và SETUPREG.EXE nhé!
Chúc anh em chơi vui vẻ!

thtung51

Búa Gỗ
có cần hạ cấu hình máy để chơi ko bác, hehe thank bác chia sẻ

ansos123

Rìu Bạc
có bị lỗi disconnect ko chủ thớt. Tui chơi bản ngoài quán net chọn 6 máy và 2 người chơi LAN đc tầm 15p là out, xin mã cũng bị out

Nokia8800

Rìu Sắt
có bị lỗi disconnect ko chủ thớt. Tui chơi bản ngoài quán net chọn 6 máy và 2 người chơi LAN đc tầm 15p là out, xin mã cũng bị out
Thỉnh thoảng mình vẫn lôi ra đánh với Hardest thì ko bị bạn ạ.
có cần hạ cấu hình máy để chơi ko bác, hehe thank bác chia sẻ
Hi, ko có chi. Mình thỉnh thoảng vẫn đang chơi trên win 10 ok :D. Chắc hạ xuống cài xp chạy cho mượt hehe