This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Bạn đang sử dụng phần mềm nào để tải file torrent

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Chào các bác, trước kia mình hay tải file torrent bằng utorrent nhưng nay cài lại utorrent vào máy thì bị phần mềm Eset Endpoint Security version 9.0.2046 bản quyền chính chủ đến tháng 12/2023 hoạt động mềm mại, diệt virus hiệu quả chặn lại không cho cài đặt.

Qua tìm hiểu thì hiện tại em đang sài trình duyệt cốc cốc để làm phần mềm tải file torrent (duyệt web mặc định của mình vẫn là MS Edge). Anh, chị, em bà con có ai sài phần mềm nào hiệu quả hơn thì chỉ điểm cho em với.

malemkhoang

Rìu Chiến
Tải torrent thì đâu như phải là người lịch sự, biết điều gì đó... đâu như tôi thiếu những thứ này... Lúc đầu thì người ta cho tôi µTorrent, sau rồi là qBittorrent. Đó là do tôi dùng Total Commander Ultima Prime​
Để tự động bắt link torrent thì tôi không biết.

Hamano Kaito

Moderator
Tải torrent thì cái quan trọng nhất là giữ hạt. Nếu ko giữ hạt thì dùng trình nào cũng như trình nào
Nếu giữ hạt nhiều thì ko có trình nào qua được utorrent hoặc bittorrent

Hamano Kaito

Moderator
Utorrent sinh ra cái pro , còn free bạn chịu khó cày ads cho nó
Có mấy bản mod + cr-ack kèm theo dại gì ko dùng bạn. Mình ko dùng free của 2 app đó với lại cũng block list domain của 2 app đó luôn
à thì ra là seed, trước giờ mình chưa dịch chữ này ra, giờ mới biết ý nghĩa giữ hạt
Mình hiện tại giữ hạt chắc cũng tầm vài trăm thư mục rồi. Nó là những thư mục về âm nhạc, gieo hạt cũng được gần 4TB
Chưa tính mấy cái game tải gần 100GB gieo hạt xong là del liền , nhưng ai dùng trình tải torrent luồn thứ 3 đa số là bỏ hạt
Chơi vậy là ko công bằng người ta gọi là "đồ chơi đểu"

VNZ-NEWS

Administrator
Thành viên BQT
Bài cũ về torrent

lightingbolt

Búa Đá Đôi
Mình đang xài utorrent và vẫn seed bình thường, nhưng khi máy hư hay cài win lại thì không biết cách load lại đống seed cũ thế nào