Nhờ tư vấn - Bản cài win 7 32bit cho PC | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Bản cài win 7 32bit cho PC

FlipFlopFly

Búa Gỗ
Hi các bác, tình hình là em đang muốn cài lại win 7 cho máy cây bằng usb nhưng không biết bản nào dễ xin active.
Bác nào có link cho em xin với ạ.
Với lại bản office của e đang được active rồi thì có cách nào lưu được ko ạ?
E xin thanks các pro trước :D

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Bạn cứ cài bản Pro hoặc Utimate chính chủ MS rồi lên xin key/ nhờ kích hoạt (by phone). Nhưng sao lại cài :"đồ cổ" vậy?
Back up win và Office có nhiều cách. Bằng thủ công thì bạn theo đường dẫn C:\Windows\System32\spp (đại loại vậy vì mình đang dùng Windows 11) sao lưu thư mục SPP hay Store cùng với key bản win và office đang cài. Khi cài bằng bản hiện tại thì chép thư mục trở lại và pate chồng lên (tắt mạng), chèn key vào, khởi động máy mở mạng lên là xong.
Cách 2: bạn tìm bản chính chủ cài rồi lên đây nhờ activated là xong.

Sửa lần cuối:

thanhnguyenit

Rìu Sắt
Quan trọng là kỹ năng và cách ứng phó với lỗi của bạn. Có được nó thì bản nào cũng ok. Mình đang dùng bản này của anh-dv cho bản thân và mọi người. Khá OK. Bản này là bản actived!