Bản Auto cho tất cả 9D - Tẩu hỏa nhập ma ! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bản Auto cho tất cả 9D - Tẩu hỏa nhập ma !

VNZ-ROAD

NEXTVNZ
Để auto hoạt động tốt ở Play9d thì các bạn download file dưới đây :
Code:
https://dl.dropbox.com/u/92202816/9D/auto-Play9D.rar
_ Giải nén file trên được 3 cái (thư mục HShield, 9DTrainer, XLAUNCHER.XP)
_ Vào folder Play9d copy thư mục HShield và XLAUCHER.XP sang 1 nơi nào đó để phòng trường hợp lỗi, sau khi xong xóa thư mục HShield.
_ Copy HShield và XLAUCHER.XP vừa giải nén vào folder Play9D.

Cái phần nằm trong đoạn trích dẫn trên hoàn toàn không phải của mình, nhận thấy vấn đề này mình ko bằng lòng lắm vì mod sửa bài của mình 1 cách tùy ý, nếu vô tình phần chỉnh sửa có dính keyloger hoặc virus thì chả hay tý nào ( ko phải ko tin mod, nhưng biết đâu mod bị người khác qua mặt ), khi đó sẽ gây hại tới anh chị em , và rồi mọi người lại nghĩ mình hack acc, cài keyloger như hồi mình share bản Việt hóa... Giờ mình bỗng nhiên giật mình và có thể hiểu đc vì sao cái topic Việt hóa của mình bỗng nhiên biến mất 1 cách âm thầm và lặng lẽ !

soclophe

Gà con
Link chết bạn ơi