Hướng dẫn - Bấm kích hoạt win 10 1 lần có luôn bản quyền số mãi mãi. | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Bấm kích hoạt win 10 1 lần có luôn bản quyền số mãi mãi.

Handrf

Kiếm đá
Bạn gửi mình cấu hình máy, hoặc phiên bản win 10 để mình kiểm tra lại nào

đây bạn. sáng nay mới thử tool của b. chạy xong nó mất active luôn (trước đó active bằng mấy tool j đó kiếm trên google). xong mới kiếm tool khác activate lại. tool active 6 tháng ý bạn.
Cơ mà tool của b là activate bản quyền số cài lại win k bị mất bản quyền à?

kemmet

Rìu Sắt Đôi

đây bạn. sáng nay mới thử tool của b. chạy xong nó mất active luôn (trước đó active bằng mấy tool j đó kiếm trên google). xong mới kiếm tool khác activate lại. tool active 6 tháng ý bạn.
Cơ mà tool của b là activate bản quyền số cài lại win k bị mất bản quyền à?
à, bản này của mình chưa hỗ trợ bản LTSC :v Bản này của mình mới chỉ hỗ trợ Home và Pro thôi :D
Bản Enterprise không có chức năng bản quyền số :D

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Diễn đàn là nơi chia sẻ , nên khi nhìn bài của bạn tôi ko xen vào do ko xâm phạm , nhưng với cái topic dưới đây nó tròn trịa hết tất tần tật các loại , ai rành thì có thể thêm các key generic vào file CMD thì sẽ giải quyết được

N

nganhtuan1a

thanks thớt đã chia sẻ